NYUMBA YANGU ILIBOMOLEWA BILA KUPEWA FIDIA NA SERIKALI

Jina langu na Ezekiel kutoka kaunti ya Kajiado, nilikuwa nimenunua shamba ekeri mmoja na kuejenga nyumba ambayo ilikuwa ni makao yangu, hapakuwa na shida yeyote katika eneo lile kwani tuliishi kwa amani na sikuwa na shida yeyote.

Baada ya mwaka mmoja nikiwa katika eneo lile, serikali ilitoa notisi kwamba ilikuwa inataka kubomoa makazi ya watu kwa sabau ya ujenzi wa barabara ya kisasa, kando na bomoa bomoa waliahidi kwamba wangemfidia kila mtu aliyekuwa katika eno hilo.


Kila mtu alifurahia tangazo hilo kwani pesa ambazo serikali ilikuwa ikitaka kuwafidia watu zilikuwa ni nyingi sana, kila mtu alitakiwa kuwasilisha nyaraka za kumiliki ardhi yake, nami nilifanya hivyo. 

Nilijua kwamba iwapo ningepata fedha zile basi hata ningenunua shamba lingine kwa bei ndogo na zitakazobakia nifanye biashara, baada ya mwezi mmoja ubomoaji ulianza na hapo kila mtu alikuwa ameshahama.


Serikali ilikuwa imeshafia watu kadhaa na wengine bado, nilikuwa miongoni mwa watu walikuwa bado,  kila mara walisema tusubiri hadi mwaka mmoja ukapita. Hii ilikuwa ni hujuma kwani tayari walikuwa wamefanya ubomoaji na kujenga barabara waliokuwa wakisema.


Mimi na wenzangu tulikuwa tushapoteza imani ya kufidiwa fedha zetu kutoka serikalini, tulianza kufanya maandamano na hata mara nyingine kuitisha mikutano na wanahabari kwa ajili ya kupataza kilio chetu lakini hakuna chochote kilichobadilika.

Kutokana na matangazo ya redio kuhusu African Doctors, niliweza kufanya utafiti wangu kuhusu mtaalam huyu wa tiba asilia na kubaini kwamba alikuwa mtu wa kusaidia watu kila mara. 


Niliwasiliana naye na kufika ofisini kwake, alifanya mambo yake ya tiba asilia na kunipa tumaini kwamba kila kitu kitakuwa sawa ndani ya muda mfupi, baada ya wiki moja nilishangaa kwani serikali iliweka fedha zile kwenye akaunti zetu za benki.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com

au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments