IJUE DAWA YA KUIKINGA BIASHARA NA KUKULETEA FAIDA!

Wanasema huwezi kuwa tajiri kwa kazi ya kuajiriwa kamwe, hiyo ni kutokana matajiri wote duniani ni wafanyabiashara na wajasiriamali wakubwa ambao wamekuwa wakiuza bidhaa na kutoa huduma.

Jina langu ni Diana toka Nairobi, Kenya, tangu nikiwa mdogo nilikuwa napenda sana biashara, nakumbuka nikiwa kijijini kwetu huko Meru, mara kadhaa nilikuwa naenda sokoni kuuza vitu wakati ningali mdogo.

Niliamua kufanya hivyo kutokana na hali ya umaskini iliyokuwa imeikumba familia yatu kwa kiasi kikubwa. Nilijiapiza siku ambayo nakuja kuwa mtu mzima lazima nifanye biashara kubwa.

Baada ya kuwa mkubwa nilihamia Nairobi kwa shangazi yangu, nilianza kufanya kazi katika Mgahawa mmoja ambapo nilitunza fedha hadi kupata mtaji ambao niliutumia katika biashara.

Wakati namuaga yule mwenye Mgahawa nilimwambia wazi kuwa naenda kufungua biashara ya kuuza nguo za mitumba na kama nikishindwa basi siku moja nitarejea kwenye kazi ile hivyo asisite kunipokea.

Alifurahishwa na uwazi wangu kwake na kuniambia vijana wengi wanapopata fedha hutafuta visa vya kuacha kazi na huondoka bila kuaga. Akaniambia kwa vile nimekuwa muungwana kwake basi atanipa mbinu ambazo zitaniwezesha kufanikiwa kibiashara ambazo yeye amezitumia na ndio siri ya mafanikio yake.

Yule Bosi wangu aliniambia niwasiliane na African Doctors  ili aweze kunipatia dawa ya kuikinga biashara yangu nisije kurejeshwa nyuma na mtu yeyote yule.

Basi alinitajia namba yake ambayo ni +254 769404965. Niliamua kuipiga pale pale na ikapokelewa na muhusika mwenyewe, aliniambia nisiwe na wasiwasi  kwani ameshawasaidia watu wengi kama mimi.

Basi nikatumiwa dawa yangu, na moja kwa moja nikaanza biashara ya kuuza nguo za mitumba. Kwa hakika biashara yangu ilichanganya ndani ya muda mfupi sana hadi majirani zangu wakaanza kunionea wivu.

Sikuwa na waziwasi wowote ule kwani tayari biashara yangu nilikuwa nimeshaikinga na dawa, ninapozungumza huu ni mwaka wa saba nauza nguo katika eneo lile lile, huku nikiwa nimefungua maduka makubwa matatu ya kuuza nguo za aina zote.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com




au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.



Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments