MKE ASHINDWA KULINDA UNYUMBA KWA HEDHI ISIYOKOMA

Naitwa Aines kabla ya kuolewa niliishi kwa furaha sana na baada ya kuolewa siku za mwanzo wa ndoa yangu sikuzijua karaha nilizo hadithiwa na mashosti zangu kuhusu ndoa mpaka yaliponikuta, kwa kweli mwenye niliolewa nikiwa binti mdogo sana wa miaka ishirini na mmoja tena sikuwahi kuwa na mahusiano yoyote yale kabla ya mimi kuolewa kiufupi ni kwamba mume wangu ameniowa mimi nikiwa bado bikira simjuwi mwanaume yoyote tena kwa sheria za kwetu huko Songea kwa Wamwera nilifundwa na kukalisha kuyajua mambo ya ndoa.

Ndani ya ndoa sikuwahi kubahatika kupata mtoto kabla ya sisi kutambulishwa kwa daktari BAKONGWA , yaani mwanzoni ilikuwa ni rahisi na furaha tulifanya kila kitu ndani ya ndoa na mume wangu ariridhika kwa ufundi niliofundwa kwetu kila mtindo alioutaka na kila mahali alipotaka nilimpa.

Kama wengi wanavyojua kwa sisi wanawake huwa tunaingia hedhi kutowa uchafu na taka za mwiili –hapa ndipo hali yangu ilianza kubadilika na kuwa mbaya zaidi ndoa ikawa chungu kwangu nikaichukia kwa kiasi kikubwa mno, mwanzoni nilidhania kuwa ni kawaida au labda kwa sababu za mimi kutokuzoea kuwa na mwanamume kila siku lakini haikuwa hivyo.

Kipidi cha nyuma nilikuwa nikiingia hedhi kwa siku tatu tu lakini nilishangaa awamu hii nilipoingia hedhi kwa  zaidi ya siku tatu nikafikiri labda kwa siku ya nne hali itakwisha lakini ilikuwa ndio mwanzo wa hedhi ikaendelea hali ile kwa zaidi ya mwezi mzima mume wang akafanya mpango tukaenda hospitali wao wa kafikiria kuwa ilikuwa mimba imeharibika wakatupa dawa na kutusafisha lakini baada ya siku ne tu hali ile ikarudi tena damu zikaanza kuvuja upya.Tukaweka ratiba za kuwaona madaktari wa uzazi lakini hata kwao pia hawakujuwa nini kinaendelea zaidi ya kutupa dawa ya kujisafisha na kufikiria kuwa labda mimi nilikuwa nimetowa mimba au kuharibika yenyewe.

Hasira ndani ya ndoa zikaongezeka sasa ikawa ni zaidi ya mwaka mzima ninavuja damu na ume wangu hajapata unyumba kutoka kwangu nikaona dalili za kila aina kuwa mume wangu anachepuka.Aliamuwa kunidhihirishia hili na kuniambia kuwa anataka aowe mwanamke wa pili nyumba ndogo kwa kuwa mimi simpi haki yake ya ndoa.

Msongo wa mawazo ukaongezeka na kila nilipofikiri kuwa hata mtoto naye sina nikaona ni mwisho wa ndoa yangu kabisa, zaidi ya miaka miwili sasa sikuwa nimefanya mapenzi na mume wangu na dmau hazikuisha kuvuja.

Kwa kuogopa aibu za watu na maneno ya walimwengu mtu pekee wa karibu niliyemshirikisha hili ni wifi yangu ndiye aliyenitambulisha kwa daktari bakongwa na kunipa nambari zake za whatsapp +243990627777 akanishauri nimtafute akisema yawezekna akatatuwa shida niliyokuwa nayo.

Nilifanya hivyo na kwenye tovuti zake https://bakongwadoctors.com  niliandaa miadi naye , daktari alinisikiliza kwa makini kisha akaniambia kuwa hedhi ile ni y kutengenezwa na maadui zangu waliokuwa wapenzi wa mume wangu kipindi cha nyuma, alinipa dawa ya kutumia wiki nzima kwa kuwa tatizo langu lilikuwa limekomaa sana ila baada ya kama siku tisa nilikuwa nimekwisha ona mabadiliko hedhi ilikata hakukuwa na damu yoyote iliyoendelea kutoka kwangu.

Furaha kwenye ndoa yetu ilirui upya nikamshirikisha mume wangu na kumueleza kuwa aliyekuwa ametufanyia hayo ni huyo mke wa pili ambaye alipanga kumuowa hakika bila daktari bakongwa tusingejuwa haya wala kupona, asante sana daktari bakongwa.

 


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments