NIMEFANIKIWA KUDHIBITI UPOTEVU WA FEDHA ZANGU ZILIZOKUWA ZINATOWEKA KIMAUZAUZA!

 

Kwa jina naitwa Juliana kutoka Kigoma, Tanzania, nimefanya kazi sana katika kampuni nying, nilikuw napata fedha za kunitosha mimi na familia yangu pamoja na baadhi ya ndugu zangu.


Nikaendelea kufanya kazi vizuri  kila mwisho wa mwezi nilikuwa naingiziwa kwenye akaunti  yangu ya Benki, lakini ikawa siku zinavyozidi kwenda sioni fedha zangu.


Kila nikipata hela  sijui zinaishaje, sizioni nikizitumia kwa faida hadi nikakata tamaa ila nikawa naendelea kufanya kazi bila kujua hela zinapotelea wapi, ni jambo ambalo lilikuwa linanipa sana msongo wa mawazo.


Unajua kila mtu anapofanya kazi anataka kuona na maisha yake yakibadilika na kusonga mbele, hakuna mtu anayetaka kufanya kazi na kuona akiendelea kusalia katika hali ya umaskini.


Katika kuchunguza na kutafakari kwangu nikaona kabisa kuna kitu hakipo sawa katika maisha yangu hasa upande wa kutunza fedha, ila tatizo ni kwamba sikufahamu naanzia wapi kutatua shida hiyo iliyokuwa inaninyima raha.

Siku moja  nilikutana na dada mmoja anatoka kazini, huyu ni rafiki yangu tuliyepotezana miaka mingi, nilimsimamisha na kumuelezea jinsi fedha zangu zinavopotea.

Alinisikiliza na kuniambia kuna mtu atakusaidia matatizo yako, mtu huyo anajulikana kwa jina la  Dr. Kiwanga, huyu atakusaidia kila aina ya changamoto unayopitia katika maisha yako. 


Basi alifungua pochi yake na kutoa simu yake ya mkononi kisha kunitajia namba hii +254 769404965, nilipofika nyumbani nikamtafuta nikamuelezea shida yangu. Nashukuru Dr. Kiwanga alinihudumia kwa upendo mkubwa sana hadi nikajihisi vizuri ingawa nilikuwa nimetingwa na matatizo.

Tangu wakati huo ndio ukawa mwisho wa fedha zangu kupotea, kila nikipata fedha iwe ni mshahara au njia yoyote ile basi isingeisha bila ya mimi kuona maendeleo yake.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi piga simu +254 769404965.

Mwisho.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post