UNAWEZA KUWA MTU MWENYE BAHATI MAISHANI KULIKO KAWAIDA, FANYA HIVI!

Je, umewahi kusikia watu wakisema mtu fulani ana bahati maishani?, ukweli ni kwamba kuna watu wana bahati sana katika maisha yao, unaona kila jambo analofanya anafanikiwa.

Anaanza bishara leo baada ya miezi kadhaa yupo mbali ilihali kuna watu wanafanya biashara hiyo hiyo lakini hawana muelekeo wowote katika maisha yao, hata kibiashara.

Naona akiingia kwenye kilimo msimu mmoja tu anatoka na mavuno mengi, akipeleka mtoto shule anakuwa mwenye kufanikiwa, akiingia katika siasa anakuwa mtu mwenye ushawishi mkubwa ndani ya jamii na Taifa lake.

Yaani kila jambo analotia mkono kulifanya linakuwa lenye kumpata matokeo makubwa ndani ya muda mfupi wakati wengine wamekuwepo katika eneo hilo kwa miaka mingi.

Jina langu ni Hussein kutokea Lamu hapa nchini Kenya, katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kuwa mtu mwenye bahati lakini sikuweza kufanikiwa kivyovyote kwa katika eneo hilo.

Kuna siku katika gazeti nilikutana na tangazo la Dr. Kiwanga kuwa anawezesha watu kuwa na bahati maishani kwa kile jambo ambalo wanafanya. Nilichukua namba yake katika gazeti lile ambayo ni +254 769404965, nilimpigia na kumueleza kuwa nahitaji huduma hiyo mara moja kwani nimekuwa nikiitafuta kwa muda mrefu.

Nashukuru Dr. Kiwanga aliwaze kunipatia tiba hiyo na ndani ya siku kadhaa nilianza kuona matokeo katika maish yangu, nilijaribu kubeti mechi za soka na mara moja nilibuka mshindi na kupata fedha nzuri.

Hata mwanamke ambaye nilikuwa namfuatilia kwa miaka mingi bila yeye kunikubalia, safari hii niliongea naye mara moja na aliweza kunielewa na sasa nimemuoa na tumejaliwa watoto wawili. Ni mwanamke mzuri sana katika maisha yangu, nafurahia sana kumpata na kuwa naye.

Kwa sasa mimi ni mfanyabishara mkubwa sana katika eneo ninaloishi, kila sehemu ambayo najaribu kuwekeza nimekuwa nikipata matokeo makubwa sana na ninafurahia hilo. Kwa hakina sitoweza kuchoka kumshukuru Dr. Kiwanga kwa tiba yake hii aliyoweza kunifanyia maisha mwangu.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi  piga simu +254 769404965.

 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post