HII NDIO DAWA YA KASWENDE ILIYONIPONYA BAADA YA KUUMWA MUDA MREFU! - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, September 16, 2022

HII NDIO DAWA YA KASWENDE ILIYONIPONYA BAADA YA KUUMWA MUDA MREFU!

 

Katika maisha yangu hakuna ugonjwa ambao umewahi kunitesa kama Kaswende, niliumwa kiasi kwamba nikakata tamaa ya kuishi maishani mwangu.

Jina langu ni Bulla kutokea Nyeri, ni kijana wa miaka 27, nimeajiriwa serikalini na ninaishi na mchumba wangu tangu mwaka 2020, tunapenda sana na tuna malengo makubwa maishani.

Nakumbuka Juni 2021 nilianza kuugua ugonjwa wa Kaswende, binafsi hadi leo sijui ni wapi ule ugonjwa niliupata maana mpenzi wangu alienda kupima akaonekana mzima na mimi sikuwa na mwanamke mwingine nje.

Cha ajabu sikuwahi kushiriki mapenzi na mwanamke yeyote yule kitu ambacho kilinipa msongo mkubwa wa mawazo, niliwaza hadi kufikia hatua ya kufikiri kuna mtu amenitupia ugonjwa huo kwa njia za kishirikina.

Usiku sikuweza kabisa kupata usingizi, nilikuwa nikilala kwa mateso makali sana, kibaya zaidi hata mchumba wangu nilishindwa kumtimizia haki yake ya msingi kama mwanamke.

Nilitumia dawa za aina mbalimbali bila kupata mafanikio yoyote yale, nilijaribu dawa za aina nyingi za mitishamba ambazo zilinipatia nafuhu kiasi lakini ni vigumu kusema nilipona kwa asilimia 100.

Katika kutafuta katika mtandao kuhusu dawa ya Kaswende, ndipo nilipokutana na tovuti ya Dr. Kiwanga ambayo ni kiwangadoctors@gmail.com, nilipata kufahamu kuwa anatibu ugonjwa wa Kaswende na hata kisonono pia.

Nilichukua namba yake ambayo ni +254 769404965 na kuwasiliana naye mara moja na kumuomba anisaidie niweze kupona maana tangu nilipopata ugonjwa huo maisha yangu wamekosa furaha.

Baaada ya mazungumzo alinialika ofisini kwake, siku tatu mbele nilioongozana na mke wangu hadi ofisini kwa Dr. Kiwanga na aliweza kunihudumia vizuri sana hadi mwenyewe nikajihisi vizuri.

Dawa alizonipatia ndani ya muda mfupi ziliweza kunipa unafuu mkubwa na hatimaye hadi sasa ninapoandika ujumbe huu mimi ni mzima wa afya kabisa, zaidi ya mwaka mmoja sasa sijaweugue tena ugonjwa huo.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages