NJIA YA KUTHIBITI FEDHA ZAKO ZISIWEZE KUPOTEA KIRAHISI - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Wednesday, September 14, 2022

NJIA YA KUTHIBITI FEDHA ZAKO ZISIWEZE KUPOTEA KIRAHISI

 

Hakuna mtu anayependa kuona fedha zake zinapotea bila ya yeye kuzifanyia shughuli yoyote ya kimaendeleo katika maisha yake, kila mtu anataka kuona fedha yake inatoka kihalali kabisa.

Jina langu ni Salim kutokea Mombasa, nimekuwa nikifanya vibarua vya hapa na pale ili kuweza kumudu gharama za maisha, lakini nashukuru nimekuwa nikipata fedha ambayo inaweza kuendesha maisha yangu.

Katika vibarua vyangu tu niliweza hadi kufanikiwa kujenga nyumba pamoja na kufungua biashara kuuza nguo za mtumba ambayo nilimpatia kijana mmoja ambaye ni ndugu yangu aweze kuisimamia.

Naweza kusema kwa wakati huo maisha yaliniendea vizuri, ni kama nilikuwa na bahati katika mambo yangu mengi ambayo nilikuwa nayafanya hadi baada ya rafiki zangu wakawa wanakuja kuniomba ushauri wa jinsi ambavyo wanaweza kufanikiwa katika maisha.

Hata ndugu zangu wengi walikuwa wanakuja nyumbani kunieleza shinda zao maana walikuwa wanajua nina uwezo wa kuwatatulia, na kweli nilijitahitdi kadiri ya uwezo wangu kuhakikisha nawasaidia.

Baada ya muda maisha yalianza kuniendea vibaya kwani fedha zilikuwa zinapotea sana mikononi mwangu, kila ambavyo nilikuwa najitahidi kutafuta ndivyo ambavyo zilikuwa zinaingia kwa wengi na kuondoka kwa wingi.

Ni jambo ambalo lilinishangaza kiasi kwamba nilikuwa naona kama maajabu katika maisha yangu, kiukweli kwa wakati huo nilijiona taratibu naaza kufilisika na hata biashara yangu ilibidi niweze kuifunga maana bidhaa zilikuwa zinaisha lakini fedha ya kwenda kununua nyingine unakuta sina.

Hatimaye niliamua kutafuta ufumbuzi wa changamoto hiyo kwa kuwaeleza rafiki zangu kuwa nimekuwa nikipata fedha lakini zinatoweka tu mikononi mwangu bila kufanya chochote kile cha maana.

Nakumbuka rafiki  yangu mmoja aliniambia hata yeye aliwahi kukumbana na shida kama hiyo lakini aliweza kusaidiwa na Dr. Kiwanga ambaye alimfanyia ganga ganga ya maana na kuweza kuondokana na shida hizo. 

Alinipatia namba ya simu ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, niliwasiliana naye na hatimaye tulikubaliana kwamba nisafiri hadi ofisini kwake mjini Kericho kwa ajili ya tiba zaidi. Kweli nilifika salama na kupokelewa vizuri, nilimueleza kwa upya kuhusu sida yangu na yeye alinisikiliza kwa makini na kunifanyia tiba.

Naweza kusema tangu nilipotoa mguu wangu pale ofisini kwa Dr. Kiwanga ndipo ambapo niliweza kumaliza shida hiyo, tangu wakati huo fedha zangu zimekuwa zikidumu na mimi na kuweza kuzifanyia maendeleo katika maisha yangu.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages