MZEE AVUNJA NYUMBA ZAKE MBILI KIJANA 'ALIVYOZINGUA' AKITAKA URITHI - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, July 15, 2022

MZEE AVUNJA NYUMBA ZAKE MBILI KIJANA 'ALIVYOZINGUA' AKITAKA URITHI


Mzee Idd Maganga mkazi wa Ngarenaro Jijini Arusha amevunja nyumba zake mbili kwa madai kuwa kijana wake amekuwa akimsumbua akihitaji urithi zikiwemo nyumba hizo.

Mzee Maganga amedai kuwa kijana wake huyo amekuwa akimsumbua ikiwemo kumfungia ndani kwa siku kadhaa akimtaka ampe uridhi ikiwemo nyumba hizo

"Aliniwekea sijui kitu gani sikijui na akanifungia mlango ndani, mpaka mama Masawe alipompigia mtoto wangu wa kike"

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages