MUME WANGU ALIPANGA KUNIFURUSHA BAADA TU YA KUPATA KIDOSHO MJINI - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, July 29, 2022

MUME WANGU ALIPANGA KUNIFURUSHA BAADA TU YA KUPATA KIDOSHO MJINI


Kwa jina ni Elizabeth kutoka katika kaunti ya Bungoma. Tulikuwa kwenye ndoa na mume wangu Benson kwa muda wa miaka minne sasa. Tulikuwa na maisha mazuri kwani hakuna lolote lililokuwa na kuvunja uhusiano wetu kuja miogoni mwetu.

 Benson alikuwa ni mwanaume ambaye alijali maslahi yangu nami nilikuwa wa kuzingatia yote aliyonishauri kwenye ndoa kwani sikutaka kukosana naye. Baadaye alipata kazi mjini Nairobi na hapo tukawa na makubaliano baina yetu kwamba angeenda mjini kuifanya kazi ile name ningebaki kijijini. Aliupokelea uamuzi ule kwa mikono yote na hapo akawa mwenye furaha ajabu.

Kila mwezi alikuwa akinitumia hela za kufanya shuguli mbalimbali pale nyumbani kwetu. Nilimwamini kwani hakuna hata wakati mmoja mume wangu alionekana kuwavizia vidosho wengine. Jambo hili lilinipelekea mimi kumwonyesha mapenzi ya dhati. 

Kila baada ya mwezi mmoja alikuwa akitembea nyumbani kunijulia hali na hapo sikuwa na shaka ya uwepo wake mjini Nairobi ilhali hatukuwa naye. Baada ya siku kupita tabia yake ilianza kubadilika. Hakuwa akipiga simu tena kama ilivyokuwa kawaida yake kila siku.

 Nilianza kushuku mienendo hii yake kwani nilishuku alikuwa amepata kidosho mjini. Pesa alizokuwa akituma kila mwisho wa mwezi zilipungua kwani hata wakati mwingine hakuwa akituma hata senti moja.

Wakati mwingine nilipompigia simu sauti ya mwanamke ilisikika kwenye simu yake ishara tu alikuwa keshapata mpenzi mwingine. Nilifunga safari na kwenda Nairobi kujua alipokuwa akiishi. Hakuwa akishika simu yangu nilipofika.


 Nyumbani pake nilipigwa na butwaa baada ya kupata mwanamke mwingine kwenye nyumba ile aliyeniambia kwamba alikuwa mke wake na hakuna lolote ningefanya. Nilienda kulala kwa dada yangu usiku ule kwani sikutaka mapigano baina yangu na mwanamke yule.

Dadangu alinihurumia kwa mambo yaliyonikumba na hata akanipa ushauri kwamba palikuwepo na dakatari tajika wa miti shamba kwa jina Kiwanga ambaye angenisaidia. Alinipa nambari za Daktari Kiwanga na hapo nikampigia simu na kutenga siku ambayo tungekutana kwa ajili ya usaidizi wake.

Baada ya wiki moja nilikuwa kwenye ofisi ya dakatri Kiwanga. Nilimwelezea yote yaliyonikumba. Alifanya shughuli zake za mitishamba na kunipa hakikisho kwamba yote yangekuwa sawa na kwamba mume wangu angerejea nyumbani kwa msamaha. Nilirejea nyumbani na baada ya siku tatu sikuyaamini macho yangu. Mume wangu alikuja nyumbani akiwa mnyonge ajabu. Aliniomba msamaha kwa yote yalikyoukuwa kesha tokea.

 Nilimsamehea kwa kuwa nilikuwa mwenye mapenzi ya dhati kwake. Baadaye tulienda naye mjini. Tangu siku ile mume wangu amekuwa ni mtu mwaminifu ajabu kwenye ndoa. Pongezi sana kwa daktari Kiwanga kwa huduma yako. Mtu yeyote ambaye ana shida kama hii anaweza kumtembelea daktari Kiwanga kwani ndiye daktari tajika wa miti shamba katika eno zima la Afrika ya Mashariki.

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. 


Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye matamanio. Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965/barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages