Breaking

Post Top Ad

Friday, April 8, 2022

HAYA NDIO MARADHI NILIYOPONYWA NA DAKTARI KIWANGA

Niite Anitah, mimi ni mama ambaye nimekuwa mgonjwa kwa muda mrefu mno na tumetumia kiasi kukubwa cha hela kwa matibabu yangu bila mafanikio. Madaktari bandia wamekula hela zetu wakidanganya kuwa wana uwezo wa kunitibu lakini wote ni matapeli tu. Nilizaliwa nikiwa mzima kabisa na hata utotoni mwanangu sikuwai kuwa mgonjwa kiholela holela lakini nilipofika kidato cha tatu, ndipo hali yangu ya kiafya ilianza kudhoofika. 

Miguu ikaanza kuvimba kidogokidogo. Sikuwahi dhani ugonjwa huo ungelikuwa mkubwa hadi pale ukalipoathiri miguu yangu yote.

 Wazazi wangu walianza juhudi za kuhakikisha kuwa nimepata matibabu maalum kwa kunipeleka hospitali mbalimbali kote nchini lakini hali ilibakia hivyo hivyo. 

 Kwa kweli babangu alifika mahali akaamua kuuza kipande kidogo cha ardhi ili kunilipia matibabu lakini la kushangaza hela hizo zote kima cha shilingi elfu mia sita zilipotelea kwa madaktari bandia.

 Ilikuwa mwaka jana ndipo shangazi wangu mmoja alitutembela na aliponiangalia na kuona hali niliokuwemo, alibubujikwa na machozi kisha akatuibia siri ya Doctor Kiwanga. 

Kiwanga ni daktari aliye na uwezo wa kuyatibu maradhi mbalimbali akitumia miti za kiasili. Shangazi alitusihi atupeleke kwa Kiwanga Doctors na la kushangaza tulipofika tu hivi Daktari alishika mguu wangu wa kwanza akauangalia kisha akainua mguu nwingine na kupaka mafuta flani baridi.

 Alipomaliza shughuli alituambia turudi nyumbani. Leo hii ninapoongea nanyi mimi ni mzima wa afya. Ahsante Kiwanga Doctors; laiti ningelijua mapema hatungekuwa tumeharibu pesa zetu kwa madaktari wengine bandia.

 Vile vile, kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi upate matibibu wa Kiwanga.


 Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.


 Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages