FURAHA ILIOJE… SASA NIMEANZA KUPATA WATOTO WA KIUME PIA - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Monday, April 11, 2022

FURAHA ILIOJE… SASA NIMEANZA KUPATA WATOTO WA KIUME PIA

  

Mimi ni mama Faridah Mohamed wa kule Mzaliwa wa Tanzania sehemu ya Morogoro na nimekuwa kwa maisha ya ndoa sasa kwa muda wa miaka kumi na pamoja na bwanangu tumefanikiwa na watoto watatu ambao ni wasichana wote. Sitaki kuficha hili manake limekuwa likitusumbua kwa ndoa yetu mno hata bwanaangu akaanza kutembea nje kwa mipango zake za kando.

 Ni uchungu! Tumelumbana mno na ilikuwa miezi tatu iliyopita aliponifurusha kwake akidai mimi ni malenge na anataka kuoa mke mwingine ambaye angeweza kumpatia watoto wa kiume manake mimi nimezaa tu wa kike wote. Ilinishtua mno. 


Mara nyingi ninapojaribu kumuambia kuwa sio kupenda kangu ndipo anapoinuka na kunifokea na hata wakati mwingine kunizaba makofi na makonde. Maisha yangu yamekuwa na mikosi mno. Hali hii imenifanya nimechukia maisha ya ndoa. Tumeishi kwa msukosuko huo hadi hivi majuzi nilipopata wasia kutoka kwa mama Jack amabye ni jirani ambaye aliniambia siri ya kupata watoto wa kiume.


 Alinipatia nambari ya simu ya Daktari Kiwanga niliopiga kisha nikaenda siku iliyofuata kukutana naye. Nilimuelezea kila jambo ninalopitia ndipo aliniuliza niseme nataka watoto wangapi wa kiume nikamuambia wawili. Alifanya Spells zake pale kisha akaniambia niende nianze kufanya mapenzi na bwangu. Alisema nisikose kulala na yeye usiku huo. Nilienda nikafanya hivyo.


 La kushangaza, baada ya miezi mnne nilienda hospitali kupat vipimo ndipo nilipoambiwa kuwa ninatarajia mtoto wa kiume. Madaktari wakanionyesha scanning yenyewe na sikuamini. Daktari Kiwanga ni madaktari walio na uwezo mkubwa wa kutatua matatizo ya ndoa, watoto, kazi na hata magonjwa mbalimbali kwa kutumia dawa za kiasili. 


Kuna wengi wanaopitia matatizo ya kifamilia kama haya yangu tafadhali msikate tamaa, kuna suluhu ya kudumu na amani itapatikana. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.


 Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

No comments:

Post a Comment

Pages