Breaking

Post Top Ad

Tuesday, March 29, 2022

ONA VILE MAJIRANI HAWALALI MTAANI SABABU TUMEKUWA BILLIONAIRES SASA

 

Msinicheke! Mimi na bwanagu tulianza maisha kwa njia ya ufukara hata chakula kama uji hatukuwa nayo kwetu. Maisha yetu yalikuwa ya balaa tupu huku wengi wakitucheka kuwa tumelaaniwa. Maisha yalikuwa ngumu zaidi kila mwisho wa mwezi tulipoitajika kulipia nyumba tuliokuwa tumekodisha.

 Tulilala kwa jirani siku moja na kisha siku iliyofuata asubuhi tukafunganya virago kurudi kwetu mashambani. Ilikuwa aibu kubwa! Maisha magumu ilituzonga na kutuandama hadi huko mashambani hadi wakati rafiki yangu mama Zubedah alipotutembeelea na kutuambia siri ya kuimarisha maisha yetu.

 Alitukariria maisha yake yalivyokuwa kwa muda mrefu hadi pale alipomtembelea daktari mmoja mashuhuri wa miti shamba. Alimuita Daktari Kiwanga. Alitupatia nambari ya simu ya daktari huyo kisha akatuambia tumtemtembelee ili atutengeneze na kutufungulia baraka zetu.

 Kwa kweli sababu tulikuwa tumefika mwisho ilibidi tuende tumuone mimi na bwanangu na tulipofika kwa Kiwanga alichukuwa mda kidogo sana kutufanyia Spell Casting Services na kisha akaturuhusu turudi nyumbani. 

 Lakushangaza, na kwa kweli, siku hazikuisha tatu bwanaangu alikuwa ameitiwa kazi Nairobi na shirika moja la South Africa. Sasa hivi yeye ndiye mkubwa wao wafanyakazi wengine.

 Sasa tunaishi maisha mazuri mno kwani mshahara wake ni shilingi za Kenya elfu mia mbili sihirini. Ahsante Kiwanga Doctors. Kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi za Daktari Kiwanga. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Kiwanga wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Usisahau kusaidiwa kupona maradhi mengi kma kifafa, ulcers na mengineyo.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages