HATIMAYE BIBI YANGU AMEANZA KUPATA WATOTO - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Wednesday, March 23, 2022

HATIMAYE BIBI YANGU AMEANZA KUPATA WATOTO

 

Naitwa Mohamed Zeddy mzaliwa wa Nyali mjini ambako familia yangu pia imekita mizizi. Nilimpata mrenbo fulani ambaye tulianza maisha naye lakini kuna jambo moja lililotusumbua kwa muda mrefu.


 Tatizo hilo ni la kupata watoto. Tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko. Sijajuwa ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye.


 Nilimuambia  kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao. Bila kuficha, amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria matibabu ya kienyeji kwa daktri Kiwanga. Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali lakini dadangu akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto baada ya kupata matibabu kwa Kiwanga. 


Kwa sababu nilimuheshimu dadangu huyo nilimtuma amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto. Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika.


 Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa nne na maisha yetu ya ndoa inanawiri bila mvutano. Kiwanga nimewaaamini. Kama unajua una matatizo na mapenzi, ndoa na magonjwa kwa nyumba yako mbona usitafute matibabu ya Kiwanga? Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. 


Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages