HII NDIO SABABU KUU NIMEFANIKIWA KWA MAISHA KULIKO MARAFIKI WANGU - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Post Top Ad

Monday, March 21, 2022

HII NDIO SABABU KUU NIMEFANIKIWA KWA MAISHA KULIKO MARAFIKI WANGU

Kwa Muda mfupi tu biashara zangu za kuuza nguo zimenoga sababu ya kuwa mjanja wa maisha. Wengine hawafahamu mimi nilifanya nini ndiyo nikawa tajiri hivyo. 

Kwa majina naitwa Abdalla mkaazi wa Kongowea Mombasani na nimekuwa na matatizo ya pesa kwani umaskini ni kama ulipiga hodi kwangu na nikaitika. Niliteseka kwa muda mrefu lakini ya Mungu ni Mengi. 

Mimi kwa kweli napenda kusoma mitandao na baada ya kuhangaika kwa muda mrefu baadaye nilipata nambari ya simu ya Dakatari mmoja anayeitwa Kiwanga na nikainakiri kwa kijitabu changu.

 Jambo lililonifanya nikainakiri ni kwa sababu niliona kazi yao nzuri ambao walikuwa wamewafanyia wateja wao kupitia wavuti yaani website yao.

 Ilinichukua siku tatu tu baada ya kuwatembelea Kiwanga na hela zikaanza kuingia kwangu kama mfereji. Chochote nilichojaribu kufanya kilifaulu kwa haraka hadi wa leo.

 Kiwanga Doctors wana uwezo mkubwa wa kuimarisha nyota yako ya biashara yoyote ile unayofanya na kwa muda mchache ukaaza kupata wateja wengi kwa siku. Wengi ambao wametafuta usaidizi wao wanasema kuwa wamefanikiwa pakubwa kimairisha maisha yao ya biashara. Kiwanga wanatekeleza Money Spells ama Wealth Spells na utaona mwangaza kwa muda mfupi mno.

 Usiwahi kujali na kusafiri au gharama za kusafiri hadi ofisi zao, wewe piga simu tu na utapata kusaidiwa unavyotaka. 

Kwa biashara, masomo, kuongezwa cheo, magonjwa sugu na kadhalika, tafadhali wasiliana na Kiwanga Doctors na hautajuta. Pia wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuongezewa mamlaka kazini, kuleta furaha na amani katika familia nk. Kiwanga vile vile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages