Breaking

Post Top Ad

Monday, December 13, 2021

DIAMOND PLATNUMZ ANYAKUA TUZO YA MSANII BORA WA KIUME AFRIMMA..TAZAMA ORODHA YA WASHINDI WOTE



SUPASTAA wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul “Diamond Platnumz” ameshinda tuzo ya Msanii Bora wa Kiume Africa Mashariki katika sherehe za utoaji wa tuzo za African Muzik Magazine Awards (AFRIMMA2021) zilizofanyika huko Virtual Event, Multiple Venues nchini Marekani.


Ikumbukwe kuwa #DiamondPlatnumz na BurnaBoy ndio wasanii walio ongoza kwa kuchaguliwa katika vipengele vingi kwenye tuzo hizo wakichaguliwa katika vipengele 6.

 

ORODHA YA WASHINDI WOTE

BEST MALE EAST AFRICA
Eddy Kenzo – Uganda
Diamond Platnumz – Tanzania – winner
Ali Kiba – Tanzania
The Ben – Rwanda
Khaligraph Jones – Kenya
Gildo Kassa – Ethiopia
Otile Brown – Kenya
Meddy – Rwanda

 

BEST FEMALE EAST AFRICA
Nadia Mukami – Kenya
Vinka – Uganda
Zuchu – Tanzania
Nandy – Tanzania – winner
Sheebah Karungi – Uganda
Nikita Kering – Kenya
Tanasha Donna – Kenya
Knowles Butera – Rwanda

 

BEST NEWCOMER
Yaw Tog- Ghana
Ruger – Nigeria – winner
Black Sheriff – Ghana
Ayra Starr – Nigeria
Marioo – Tanzania
Kamo Mphela – South Africa
Nviiri the Storyteller – Kenya Busta 929 – South Africa

 

ARTIST OF THE YEAR
Burna Boy – Nigeria
Fally Ipupa – Congo
Diamond Platnumz – Tanzania
Wizkid – Nigeria – Winner
Aya Nakamura – Mali/France
El Grande Toto – Morocco
Tay C- Cameroon
Dadju – Congo

 

BEST LIVE ACT
Flavour – Nigeria
Sauti Sol – Kenya
Stonebwoy – Ghana
Yemi Alade – Nigeria
Burna Boy – Nigeria
Diamond Platnumz- Tanzania
Fally Ipupa– Congo
Focalistic – South Africa

 

BEST FEMALE RAP ACT
Nadia Nakai – South Africa
Sampa the Great – Zambia
Rosa Ree – Tanzania
Bombshell Grenade – Zambia
Askia – Cameroon
Eno Barony – Ghana
Muthoni Drummer Queen – Kenya

 

BEST MALE SOUTHERN AFRICA
Focalistic – South Africa – Winner
Slap Dee – Zambia
Cassper Nyovest- South Africa
Shimza – South Africa
Jah Prayzah – Zimbabwe
Tha Dogg – Namibia
Sjava – South Africa
Anselmo Ralph – Angola

 

BEST MALE RAP ACT
Olamide – Nigeria
Sarkodie – Ghana
Moobers – Angola
Nasty C – South Africa
Khaligraph Jones – Kenya
Fik Fameica – Uganda
Phyno – Nigeria
Yanga Chief – South Africa

 

BEST COLLABORATION
Focalistic x Davido – ‘Ke Star’ Remix – winner
Dadju ft Tiskola – ‘Dieu Merci’
Flavour ft Diamond Platnumz x Fally Ipupa – Berna
Dj Tarico x Burna Boy – Yaba Buluku
Bella Shmurda x Zlatan – Cash App
Naira Marley x Busiswa – Coming
Diamond Platnumz ft Koffi Olomide – Waah
Serge Ibaka x Tay C – Leggo

 

SONG OF THE YEAR
Focalistic x Davido – ‘Ke Star’ Remix
Ladipoe ft Buju – Feeling
Calema ft Perola , Soraia Ramos & Manecas Costa – Kua Buaru
Dj Tarico x Burna Boy – Yaba Buluku
Tay C – Le Temps
Naira Marley x Busiswa – Coming
Wizkid ft Tems & Justin Beiber – Essence Remix – winner
Nviiri the Storyteller ft Bien – Niko Sawa

 

BEST VIDEO DIRECTOR
Dr Nkeng Stephens – Cameroon
Deska Torres – Kenya
TG Omori – Nigeria
David Duncan- Ghana
Sasha Vybz – Uganda
Director Kenny – Tanzania
Dammy Twitch – Nigeria
Ofentse Mwase – South Africa

 

BEST DJ AFRICA
DJ Spinall – Nigeria
DJ Zinhle – South Africa
DJ Dollar – Senegal
DJ Soupamodel – Nigeria
DJ Big N – Nigeria
Major League DJz – South Africa
DJ Kess – Ghana
DJ Moh Spice – Kenya

 

BEST AFRICAN DJ USA
DJ Ecool – Nigeria
DJ Shinski – Kenya
Dj Buka – Nigeria
DJ Moh – Ivory Coast
DJ Tunez – Nigeria
DJ Akua – Ghana
DJ K Meta – Ethiopia
Dj Oreo – Nigeria

 

AFRIMMA VIDEO OF THE YEAR
Flavour ft Diamond Platnumz x Fally Ipupa – Berna – Winner
Tay C – Le Temps
Teni – Hustle
Mz Vee – Baddest Boss
Zuchu – Sukari
Ray Vanny x Innos’B – Kelebe
Rema – Bounce
Wizkid ft Tems – Essence

 

MUSIC PRODUCER OF THE YEAR
Kimamba – Tanzania
P.Prime– Nigeria
S2kizzy- Tanzania
Salatiel – Cameroon
London– Nigeria
JazziQ – South Africa
Richie Mensah – Ghana
Dj Maphorisa – South Africa

 

BEST AFRICAN DANCER
Poco Lee – Nigeria
Henry Le Sheriff- Cameroon
La Petite Zota – Ivory Coast
Masaka Kids Africana – Uganda
Sayrah Chips – Nigeria
Angel Nyigu – Tanzania
Soweto’s Finest – South Africa – winner
Incredible Zigi – Ghana

 

BEST MALE WEST AFRICA
Adekunle Gold – Nigeria – Winner
Kidi – Ghana
Burna Boy – Nigeria
Davido– Nigeria
Wizkid – Nigeria
Rema -Nigeria
Wally Seck– Senegal
Sarkodie – Ghana

 

BEST FEMALE WEST AFRICA
Adina– Ghana
Tiwa Savage – Nigeria
Zeynab – BeninSimi – Nigeria – Winner
Yasmine- Guinea Bissau
Dior Mbaye – Senegal
Mz Vee – Ghana
Tems– Nigeria

 

CROSSING BOUNDARIES WITH MUSIC AWARD
Burna Boy–Nigeria
Aya Nakamura – Mali/France
Dave – Nigeria/UK

 

Wizkid–Nigeria – Winner
Headie One – Ghana/UK
S. Pri Noir – Guinea Bissau/France
Tems – Nigeria
Dadju – Congo

 

BEST GOSPEL
Mercy Chinwo – Nigeria
Joe Mettle – Ghana
Miguel Buila – Angola
Icha Kavons – Congo
Diana Hamilton – Ghana
DJ Kerozen – Ivory Coast
Tim Godfrey – Nigeria
Sinach – Nigeria

 

BEST FEMALE CENTRAL AFRICA
Coco Argentee – Cameroon
Shan’L -Gabon
Daphne – Cameroon
Mayra Andrade – Cape Verde
Liloca- Mozambique
Soraia Ramos- Cape Verde
Mimie- Cameroon – Winner
Blanche Bailly – Cameroun

 

BEST MALE CENTRAL AFRICA
Gaz Mawete – Congo
Innos’ B – Congo
TayC – Cameroon
Fally Ipupa – Congo – Winner
Dadju – Congo
Salatiel – Cameroon
Toofan – Togo
Ko – C –Cameroon

 

BEST MALE NORTH AFRICA
El Grande Toto – Morocco – Winner
Baiti – Tunisia
Hamaki – Egypt
Saad Lamdjareed – Morocco
Soolking – Algeria
Mouh Milano – Algeria
Akram Hosny – Egypt.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages