Breaking

Post Top Ad

Monday, November 8, 2021

VIJANA WAWILI WA BODABODA MTWAPA WAANGUKIA HELA ZA SPORTPESA

 Kwa majina naitwa Bernerd mzaliwa wa Zingia na ninapenda sana mchezo wa bahati na sibu yaani gambling licha ya kwamba kazi yangu kamili ni ya boda boda. 

Nimekuwa bodaboda sasa kwa muda wa miaka tano na kuoa mke kwangu ilikuwa vigumu sababu sikuwa na namna ya kumkimu. Sikutaka aibu ya kulala njaa na mtoto wa wenyewe. Kwangu haingewezekana kamwe. 

Sasa mimi baada ya kazi huwa nanunua kijitabu cha betting kisha naanza kuweka bets kila jioni. Ninapofanya hivyo wenzangu wanaanza kunichekelea ati mimi ni mtu mvivu sipendi kufanya kazi natarajia vya bure. 

Lakini kila mara wanaponifanyia utani mimi huangalia tu na kunyamaza manake penye nia hapakosi njia. Kila mara ninapoweka bet nimekuwa nikila pesa kidogo kama mia tano saa zingine zinazama lakini sifi moyo.

 Sasa kuna wakati mwezi uliopita nilipoekeza kima cha shilingi elfu moja nikitarajia kula elfu mia moja lakini zikazama. Siku hiyo hata kichwa kiliniuma.

 Sikuamka asubuhi iliyofuata ndipo rafiki yangu mmoja tunayefanya kazi naye ya bodaboda alikuja kunitembelea kwangu na kuniuliza nini mbaya ndipo nikamuambia kilochojiri. 

Aliniambia amepata nambari ya daktari wa miti shamba anayeweza kupatia mtu bahati ya kupata hela kwa mchezo wa kubahatisha. Alisema anataka sisi wote tujaribu tuone kama kuna yeyote atakayefanikiwa basi ainuwe mwenzake. 

Nilikataa lakini kwa kusisitiza kwake ilibidi tena nijitose nijaribu bahati tena. Kwa hivyo tulipigia huyo Daktari wa kienyeji ambaye aliitwa Kiwanga tukamuelezea nia yetu. Tulimuambia bayana tunapenda betting na kuwa tungependa kupata hela kama watu wengine. 

Kwa kweli daktari alituuliza maswali kidogo kisha akafanya mambo kadhaa kwa njia ya simu na kutuambia tuamini halafu tuwekeze tena. Alitusihi tuwekeze kila mmoja shilingi mia tano kwa Sportpesa na tueke bila kushtuka.

 Tulifanya hivyo na kesho yake matokeo yalikuwa mengine. Mimi nilikula shilingi elfu mia saba huku mwenzangu akikula elfu Mia tano yaani nusu milioni. Ni maajabu na hatukuamini hadi wa leo.

 Ninapoopngea nanyi sasa hivi kila mmoja wetu ameanzisha biashara ya duka na maisha imebadilika. Tumeachana na bodaboda kabisa.

 Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. 

Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajiri ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Wapigie simu sasa hivi na utanishukuru baadaye!

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages