Breaking

Post Top Ad

Wednesday, November 17, 2021

NILIANGUKIA KIMA CHA SHILINGI MILIONI MBILI BAADA YA KUTEMBELEA KIWANGA

Kwa majina ninaitwa Benard Lugai ambaye nimehangaika kwa muda mrefu nikiuza maandazi sokoni ili kulisha familia yangu – mke na watoto wawili. 

Japo mimi nilifuzu vyema chuo kikuu na shahada ya uhandisi, sijawai pata kazi hata bidii ya kutafuta kazi haijanifanikisha kupata yoyote. Nimekuwa Nairobi, Mombasa, Tanzania na hata nchi jirani ya Uganda nikitafuta kazi lakini la kushangaza sijawahi pata hata ya maana inisaidie kuishi. 

Ni uchungu mno tena nimepoteza kiasi kukubwa cha hela nikihangaika ili nipate ajira lakini sijafua dafu. Wote wanaopokea pesa zangu wakiahidi kunipa kazi wanazila bila kujali.

 Mwaka uliopita nililazimika kuuza kipande changu cha ardhi ili kuhongana kima cha shilingi elfu themanini ili niandikwe kazi na shirika moja lakini hela zilipotea. Nilienda kanisani ili kutoa hiyo laana kwa maisha yangu lakini hata hilo halikusaidia manake sijapata kazi hadi wa leo.

Nimehangaika mno hata bibi yangu kuna wakati alinitoroka baada ya kuona tabu nyingi nyumbani kwetu. Maisha ilikuwa ngumu mno ya kustahimili.

 Ilikuwa mwezi wa nne mwaka huu ndipo nilipokuwa nikitembea sokoni nikaona poster moja imeandikwa Kiwanga Doctors. Ilikuwa imetundikwa kwa mti wa stima. Nilisimama kuisoma nikaona kuna habari nzuri inayosema, “Kama una tatizo la kazi utasaidiwa”.

 Nilichukuwa hiyo nambari ya simu pale na nikaipiga hapo na hapo. Daktari kwa jina Kiwanga aliipokea na kuniuliza shida yangu ni gani. Nilimuelezea yote akaniambia siku inayofuata niende nimuone kwenye ofisi yake.

Nilifanya hivyo siku iliyofuata ambayo ilikuwa Jumamosi. Nikiwa hapo, alinifanyia Wealth Spells na kuniruhusu kurudi kwangu. Yenywe nilitaka kazi kwa njia zote. La kushangaza siku tatu hazikuisha nilipojaribu kufanya betting hapo ndipo nilipokea ujumbe kwa simu wa Congratulation. Nilikuwa nimekula kima cha shilingi milioni mbili.

 Yote kwa sababu ya Kiwanga. Kiwanga amewasaidia wengi kupata pesa za biashara. Sasa tunapooengea nawe hivi nimeanzisha Hardware kubwa kwetu na wateja ni wengi kupindukia. Mimi ni tajiri nafikiria kununua lori ya kazi. Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. | ………….Article Ends

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages