JAMAA WA MIAKA 49 AKAMATWA KWA TUHUMA ZA KUBAKA MTOTO WA MIAKA 6 | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 1, 2021

JAMAA WA MIAKA 49 AKAMATWA KWA TUHUMA ZA KUBAKA MTOTO WA MIAKA 6

  Malunde       Friday, October 1, 2021

Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoa wa Simiyu, ACP Richard Abwao
**
Jeshi la Polisi mkoa wa Simiyu, linamshikilia mwanaume mmoja mwenye umri wa miaka 49, kwa tuhuma za kumbaka mtoto wake wa kambo mwenye umri wa miaka sita kwa kile kilichoelezwa kuwa ni tamaa za kimapenzi.

Taarifa hiyo imetolewa leo Oktoba Mosi, 2021, na Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoa wa Simiyu, ACP Richard Abwao, ambapo amesema tukio hilo limetokea Septemba 22, mwaka huu majira ya saa 3:00 usiku Kitongoji cha Majengo, Kata ya Dutwa wilayani Bariadi.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post