NASHUKURU KIWANGA SASA HIVI NIMEANZA KUZAA WATOTO WA KIUME | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 3, 2021

NASHUKURU KIWANGA SASA HIVI NIMEANZA KUZAA WATOTO WA KIUME

  Malunde       Friday, September 3, 2021
Mimi ni mama Faridah Mohamed wa kule Mombasa na nimekuwa kwa maisha ya ndoa sasa kwa muda wa miaka kumi na pamoja na bwanaangu tumefanikiwa na watoto watatu ambao ni wasichana wote. 

Sitaki kuficha hili manaake limekuwa likitusumbua kwa ndoa yetu mno hata bwanaangu akaanza kutembea nje kwa mipango zake za kando. 

Ni uchungu! Tumelumbana mno na ilikuwa miezi tatu iliyopita aliponifurusha kwake akidai mimi ni malenge na anataka kuoa mke mwingine ambaye angeweza kumpatia watoto wa kiume manaake mimi nimezaa tu wa kike wote. 

Ilinishtua mno. Mara nyingi ninapojaribu kumuambia kuwa sio kupenda kangu ndipo anapoinuka na kunifokea na hata wakati mwingine kunizaba makofi na makonde. 

Maisha yangu yamekuwa na mikosi mno. Hali hii imenifanya nimechukia maisha ya ndoa.

Tumeishi kwa msukosuko huo hadi hivi majuzi nilipopata wasia kutoka kwa mama Jack ambaye ni jirani ambaye aliniambia siri ya kupata watoto wa kiume.

 Alinipatia nambari ya simu ya Daktari Kiwanga niliopiga kisha nikaenda siku iliyofuata kukutana naye. Nilimuelezea kila jambo ninalopitia ndipo aliniuliza niseme nataka watoto wangapi wa kiume nikamuambia wawili. 

Alifanya Spells zake pale kisha akaniambia niende nianze kufanya mapenzi na bwanaangu. Alisema nisikose kulala na yeye usiku huo.

 Nilienda nikafanya hivyo. La kushangaza, baada ya miezi mnne nilienda hospitali kupata vipimo ndipo nilipoambiwa kuwa ninatarajia kupata mtoto wa kiume. 

Madakatari wakanionyasha scanning yenyewe na sikuamini. Daktari Kiwanga ni madakatari walio na uwezo mkubwa wa kutatua matatizo ya ndoa, watoto, kazi na hata magonjwa mbalimbali kwa kutumia dawa za kiasili.

 Kuna wengi wanaopitia matatizo ya kifamilia kama haya yangu tafadhali msikate tamaa, kuna suluhu ya kudumu na amani itapatikana. 

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post