NEC YAPOKEA CHETI CHA PONGEZI KUTOKA FOUNDATION FOR DISABILITIES HOPE | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 1, 2021

NEC YAPOKEA CHETI CHA PONGEZI KUTOKA FOUNDATION FOR DISABILITIES HOPE

  Malunde       Wednesday, September 1, 2021
Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera akipokea cheti cha shukrani kwa namna Tume ya Uchaguzi ilivyowashirikisha na kufanikisha utatuzi wa changamato kwa watu wenye ulemavu. Anaekabidhi cheti hicho leo Septemba 1,2021 ni Mwenyekiti wa Taasisi ya Foundation for Disabilities Hope, Michael Salali. (Picha na NEC).
Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera akipokea cheti cha shukrani kwa namna Tume ya Uchaguzi ilivyowashirikisha na kufanikisha utatuzi wa changamato kwa watu wenye ulemavu. Anaekabidhi cheti hicho leo Septemba 1,2021 ni Mwenyekiti wa Taasisi ya Foundation for Disabilities Hope, Michael Salali. Wengine pichani ni Mshauri wa Taasisi hiyo, Mch.Kalebu Muhawi (kushoto) na Mkuu wa Idara ya Utawala, Joyce Macha.

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera akimkabidhi nakala za ripoti ya Uchaguzi Mkuu wa 2020 kwa Mwenyekiti wa Taasisi ya Foundation for Disabilities Hope, Michael Salali (kushoto) leo Septemba 1,2021 muda mfupi baada ya taasisi hiyo ya FDH kukabidhi cheti cha shukrani kwa namna Tume ya Uchaguzi ilivyowashirikisha na kufanikisha utatuzi wa changamato kwa watu wenye ulemavu.
Baadhi ya viongozi wa Tume wakifatilia mkutano huo
Mshauri wa Taasisi hiyo, Mch.Kalebu Muhawi akizungumza
Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera (kushoto) akizungumza katika kikao hicho na pamoja nae ni Mkurugenzi wa Utawala na Usimamizi wa Rasilimali watu, Gerald Mwanilwa
Mwenyekiti wa Taasisi ya Foundation for Disabilities Hope, Michael Salali (kulia) akizungumza.Anaemfuatia ni Mkuu wa Idara ya Utawala, Joyce Macha na Mshauri wa Taasisi hiyo, Mch.Kalebu Muhawi.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post