KINONDONI KUHAMASISHA USAFI NA UTALII KIBURUDANI ZAIDI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, September 28, 2021

KINONDONI KUHAMASISHA USAFI NA UTALII KIBURUDANI ZAIDI

  Malunde       Tuesday, September 28, 2021

 Mkuu wa wilaya ya Kinondoni,Godwin Gondwe

Na Magreth Katengu - Dar es salaam

Katika kutekeleza maagizo ya Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ya kutaka mkoa wa Dar es salaam kuweka mazingira safi kwenye fukwe,Mkuu wa wilaya ya Kinondoni,Godwin Gondwe kwa kushirikiana na wadau mbalimbali wa maendeleo wameandaa tamasha la Dar Sunset Canival kwa lengo la kuweka mazingira safi na kukuza utalii.

Akizungumza na waandish wa habari, Gondwe amesema tamasha hilo kubwa litafanyika Oktoba 3 mwaka huu ,ambapo madhumuni ya tamasha hilo ni kuhamasisha wakazi wa Kinondoni kujali na kuzingatia usafi wa mazingira wakati wote.

"Juma mosi iliyopita tulianza kampeni ya kufanya usafi katika fukwe zetu kwa kuanzi fukwe ya Cocobeach mwitikio ulikuwa mzuri,tumeona baadhi ya balozi kama sita hivi zilishiriki wakiwa pamoja na wadau mbalimbali na nimatumaini yetu wadau wataendelea kujitokeza kwa wingi",amesema 

"Niwahimize Wana Kinondoni na Dar es salaam kwa ujumla kujitokeza kwa wingi kwenye tamasha hilo, kwenye canival hiyo watapata burudani mbalimbali,kutakuwa na wasanii wa bongo flavor,vikundi vya ngoma vya utamaduni, bila kusahau michezo ya watoto na tamasha hili litakuwa endelevu", amesema Gondwe


Kwa upande wake Naibu Meya wa manispaa ya Kinondoni Kheri Missinga amesema Fukwe zikitumika vizuri zitakuwa kicho kikubwa cha ajira,mapato na utalii.

Naye mmoja wa wadau  Bi. Wadida Mbaraka ambaye ni meneja biashara na masoko wa kampuni ya Cocacola kwanza amesema coca-cola ipo tayari kushirikiana na serikali katika masuala yote ya maendeleo.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post