MBUNGE WA CCM JIMBO LA KONDE SHEHA MPEMBA FAKI AJIUZULU | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 2, 2021

MBUNGE WA CCM JIMBO LA KONDE SHEHA MPEMBA FAKI AJIUZULU

  Malunde       Monday, August 2, 2021

Kulia aliyekuwa Mbunge Mteule wa Chama cha Mapinduzi CCM wa Jimbo la Konde visiwani Zanzibar Sheha Mpemba Faki (Picha kutoka mtandaoni).

Mbunge Mteule wa Chama cha Mapinduzi CCM wa Jimbo la Konde visiwani Zanzibar Sheha Mpemba Faki amejiuzulu katika nafasi yake hiyo kutokana na changamoto za kifamilia.

Taarifa iliyotolewa leo na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Shaka Hamdu Shaka imethibitisha kupokea barua ya kujiuzulu ya mbunge huyo leo, Agosti 2, 2021 kwa masikitiko makubwa.

Amesema Chama hakina uwezo kumzuia kwani ni haki yake ya msingi kama ilivyo haki yake msingi kuomba ridhaa ya kugombea nafasi ya ubunge ndani ya chama.

Sheha Faki aliibuka mshindi katika uchaguzi mdogo uliofanyika katika jimbo la Konde baada ya aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo Khatib Said kufariki.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post