NJIA RAHISI YA KUFUKUZA UMASKINI NYUMBANI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, August 21, 2021

NJIA RAHISI YA KUFUKUZA UMASKINI NYUMBANI

  Malunde       Saturday, August 21, 2021
Usitamani tu kushika pesa bila kujua ni vipi matajiri wanafanya ili wawe matajiri vile walivyo sasa.

 Lakini usijali sababu nitawafunza leo kikamilifu. Wengi wanaoishi maisha ya kifahari wanashinda wakiendelea na kubarikiwa kila kuchao huku maskini wakiendelea kuwa maskini.

 Ni kwa nini? Hii inatokana na hali ya kwamba maskini wengi wanaishi maisha ya ufukara sababu wanakosa maarifa ya kupigana na umaskini huo.

 Mimi nilikwa hivyo hivyo kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka huko Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi hutumia ili kuafikia malengo na ndoto zao za kimaisha. 

Rafiki yangu nataka kukuambia kuwa vile tu unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini manake umaskini ni ugonjwa tena mbaya sasa. Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. 

Ndugu au dada zako hawatakueshimu vilevile. Yote tisa kumi ni swali utafanya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno’ utakufa kwa mtuti wa bunduki.

 Mimi ninapendelea kutumia Money Spells au Wealth Spells kutoka madakatri wa kiasili au Traditionbal Doctors vile wanvyotambulika. Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Kiwanga Doctors- maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia. 

Kila mara mikono zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili.

 Leo hii mimi ni tajiri ninauza kila aina ya hardware material. Niko na maduka ya hardware karibu kila mji. Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga. 

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nk.

 Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo.

 Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com. Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari. Wewe piga simu tu.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post