WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA KUZINDUA MAONESHO YA BIASHARA NA TEKNOLOJIA YA MADINI SHINYANGA 2021..RC SENGATI AOMBA WANANCHI WAJITOKEZE | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 20, 2021

WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA KUZINDUA MAONESHO YA BIASHARA NA TEKNOLOJIA YA MADINI SHINYANGA 2021..RC SENGATI AOMBA WANANCHI WAJITOKEZE

  Malunde       Tuesday, July 20, 2021


Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Dk. Philemon Sengati

Na Marco Maduhu, Shinyanga
Waziri Mkuu wa Tanzania Kassim Majaliwa, anatarajiwa kuwa mgeni Rasmi kwenye uzinduzi wa maonesho ya biashara ya Teknolojia na Madini mkoani Shinyanga.

Maonesho hayo yatafanyika kuanzia Julai 23 mwaka huu hadi Agosti Mosi, katika viwanja vya Butulwa, Kata ya Old Shinyanga.

Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Dk. Philemon Sengati, amebainisha hayo leo wakati akizungumza na vyombo vya habari ,kuwa maonesho hayo ni ya awamu ya pili, ambayo yamelenga kukuza Sekta ya Madini na biashara mkoani humo.

Alisema Mkoa wa Shinyanga una migodi mingi ya madini , hivyo kupitia maonesho hayo, yatatoa fursa kwa wawekezaji kuja kuwekeza mkoani humo, pamoja na kuunganisha mtandao wa wafanyabiashara.

"Maonesho haya ya Biashara na Teknolojia ya madini mkoani Shinyanga, yatatusaidia kukuza uchumi wa Mkoa wetu, na pato la mtu mmoja mmoja, na Taifa kwa ujumla, na tutayafungua Julai 23, na Mgeni Rasmi atakuwa Waziri Mkuu Kassim Majaliwa," amesema Dk. Sengati.

"Tunaomba wananchi wajitokeze kwa wingi kwenye maonesho haya, kuja kuona madini live, pamoja na wafanya biashara wajumuike ili wapate mtadao na kukuza biashara zao," ameongeza.

Naye Mwenyekiti wa Maonesho hayo Kulwa Meshack, ambaye ni Mwenyekiti wa Chemba ya Biashara, viwanda na Kilimo Tanzania (TCCIA)mkoani Shinyanga, alisema maonesho hayo ni fursa kwa wachimbaji na wafanyabiashara, ambapo watabadilisha uzoefu namna ya kufanya kazi zao.






Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post