HADITHI YA KUSISIMUA YA BINTI MWENYE TUMBO LA KUFURA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, June 21, 2021

HADITHI YA KUSISIMUA YA BINTI MWENYE TUMBO LA KUFURA

  Malunde       Monday, June 21, 2021
Msanii chipukizi wa Kikuyu Njoki ambaye amekuwa akiishi na hali ya tumbo kufura ambayo karibu iligharimu taaluma yake mwishowe alichukua mimandao ya kijamii kumshukuru daktari aliyemtibu. Msanii huyo wa kike ambaye ana umri wa kati ya miaka thelathini, aliwafunulia mashabiki wake hali ya kiafya ambayo imemfanya aonekane kama yeye huwa anatarajia na anaogopa kutumbuiza jukwaani.Mara nyingi anaonekana kuwa na tumbo linalojitokeza na marafiki zake wengine wanamuuliza atajifungua lini. Inamfanya akasirike na anafikiria kulia tangu kutamani kwake kupata mtoto hajawahi kufanya kazi licha ya kuwa na tumbo kubwa.

Wasiomjua, Njoki wa wimbo "Tafuta Sana" anaugua maumivu ya kiuno ya tumbo mara kwa mara ambayo hufanya tumbo kuwa kubwa na kuonekana kama anavyotarajia wakati yeye sio hivyo.Alifunua kuwa shida hii ya kiafya ilimpata mnamo 2005 lakini baada ya muda ameweza kupambana nayo na kuishi nayo.Anasema mashabiki na marafiki wengine humtania ili kujiandaa kwa kusherehekea mtoto, bila kujua kesi yake ni hadithi chungu ambayo amevumilia kwa miaka 11."Ninaulizwa mara kwa mara kwanini ujauzito wangu umechukua muda mrefu lakini ninafanya mzaha juu yake na maisha yanaendelea. Ni shida nimejiweka kwangu kwa muda mrefu ”Njoki anasema.

Ilianza mnamo 2005 wakati alipelekwa kwa upasuaji, wakati ambao pia alipoteza wapendwa wake wawili katika ajali ya barabarani wakati ulikuwa mzito."Kwa zaidi ya muongo mmoja nimekuwa nikipata changamoto hii lakini niliamua kuishi nayo kwa kuwa sikuwa na njia nyingine," alisema na kuongeza kuwa shida hizi ziliisha tu wakati alipomtembelea mtaalamu ambaye aliishughulikia kitaaluma na ndani ya wiki moja tu baada ya dawa , ilitoweka.

Aligundua kuwa alipelekwa kwa mfugaji wa mimea anayeitwa Kiwanga ambaye aligundua hali yake na kumwambia alikuwa amerogwa na kwamba njia pekee ya kutoka ilikuwa kukabiliana na wachawi kwa njia ya mitishamba.

Kiwanga alimuuliza maswali kadhaa kabla ya kutoa uponyaji uliochukua wiki moja na Njoki alikuwa mzima na kurudi jukwaani na maonyesho yake.Kama daktari,Kiwanga huwagundua wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile vikwazo, changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.

Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

 Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post