MAJIMAMA YAOA WANAFUNZI BUKOBA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, May 17, 2021

MAJIMAMA YAOA WANAFUNZI BUKOBA

  Malunde       Monday, May 17, 2021
Baadhi ya wanawake katika Kata ya Kashai Manispaa ya Bukoba Mkoani Kagera, wamelalamikiwa kuwaoa wanafunzi wa kiume wa Shule za Sekondari Ihungo na Kahororo zote za Manispaa ya Bukoba Mkoani humo.


Katika mkutano wa hadhara ulioitishwa na diwani wa kata hiyo Ramadhan Kambuga amesema kuwa suala hilo limekuwa kubwa na kuliomba jeshi la polisi kuanza msako wa kuwasaka wanafunzi hao na wake zao.

Amesema kuwa ni aibu mama mtu mzima kumuoa mtoto wa mwanamke mwenzake kwa kumlaghai na maneno yasiyo ya kawaida.

Akizungumza katika mkutano huo, mwakilishi wa mkuu wa shule ya Ihungo Mwl. Fraxon Msawile na wa Kahororo wamesema kuwa hali ya vijana ni mbaya na kuwaomba wananchi kuachana nao.

Wamesema kuwa vijana wengine hutoroka shule na kukimbilia kwa wanawake hao na wakati mwingine huvuta bangi..

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post