JESHI LA POLISI SHINYANGA LAWAKAMATA WANAODAIWA KUMUUA HADIJA KISINZA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, May 27, 2021

JESHI LA POLISI SHINYANGA LAWAKAMATA WANAODAIWA KUMUUA HADIJA KISINZA

  Malunde       Thursday, May 27, 2021
Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba

Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog

Jeshi la polisi mkoa wa Shinyanga linawashikilia vijana wawili Shinje Ngula (23), Mkazi wa Mawemilu Wilaya ya Shinyanga na   Kisinza Lusamila (28) mkazi wa Mpanda mkoani Katavi kwa tuhuma ya mauaji ya Hadija Kisinza Holo  (60) mkazi wa Mawemilu.

Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari leo Mjini Kahama, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba amesema inadaiwa kuwa tarehe 14/12/2020 majira ya saa 02:00 usiku katika kijiji cha Mawemilu Tarafa ya Nindo Wilaya ya Shinyanga Vijijini na Mkoa wa Shinyanga  Hadija Kisina Holo akiwa ndani ya nyumba yake aliuawa kwa kukatwa na kitu chenye ncha kali  kichwani na watu wasiofahamika. 

"Mara baada ya tukio hili kutokea upelelezi ulifanyika na kufanikiwa kuwakamata watuhumiwa Shinje Ngula (23) na  Kisinza Lusamila (28) mnamo tarehe 19/05/2021 huko Mpanda Mkoani Katavi kufuatia msako mkali uliofanywa na kikosi kazi cha Jeshi la Polisi Mkoa wa Shinyanga kikiongozwa na Mkuu wa Upelelezi Mkoa",amesema Kamanda Magiligimba.

Ameeleza kuwa watuhumiwa wamekiri kuhusika na mauaji hayo na taratibu za upelelezi zinaendelea na zitakapokamilika watuhumiwa watafikishwa mahakamani.

Aidha Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga anatoa wito kwa wananchi kutoa ushirikiano kwa Jeshi la Polisi kwa kutoa taarifa dhidi ya watuhumiwa wengine waliohusika kwenye tukio hilo la sivyo wajisalimishe wenyewe kwani watakamatwa tu.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post