JINSI NILIVYOSAIDIA MWANANGU KUACHA KUTUMIA POMBE NA MADAWA YA KULEVYA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 29, 2021

JINSI NILIVYOSAIDIA MWANANGU KUACHA KUTUMIA POMBE NA MADAWA YA KULEVYA

  Malunde       Saturday, May 29, 2021

Wazazi tunakutana na changamoto sana kutoka kwa watoto wetu haswa unapomlea mtoto wako kwa maadili mazuri ila tunapokuwa unakuta anaanza kuwa na tabia tofauti sana.

Unakuta mtoto wako anatumia madawa ya kulevya,sigara,bangi na Pombe. Akiwa anatumia hivyo vitu mtoto hawezi kukusikiliza kama mzazi wake na wengine kutoa matusi na maneno ya kashfa kwa wazazi wao pale anapokuwa tiyari katumia hivyo vitu bila kujua kesho yake itakuwaje.

Mimi ni mzazi wa watoto 2( Kiume,kike), Mtoto wangu wa kwanza ana umri wa miaka 35 wa kiume na wa kike ana umri wa miaka 30.Nimepata shida sana katika kuwalea watoto wangu haswa baada ya Baba yao kufariki wakiwa bado wadogo sana.

Niipitia changamoto kubwa sana haswa katika upande wa kifedha ila nilijituma kadri ya uwezo wangu wote watoto wangu wapate elimu na malezi bora.

Mwanangu wa kiume aliweza kusoma hadi kufikia hatua ya kujiunga masomo ya chuo kikuu na baada ya kujinga chuo kikuu alianza tabia ya kutumia pombe na madawa ya kulevya. Nilivyoweza kugundua hiyo tabia nilihisi ni ujana unamsumbua zaidi nilimkarisha chini na kumuonya juu ya hiyo tabia aliyoanza. Aliweza kudilika kwa siku kadhaa na kisha akaanza tena hadi ikafikia hatua ya kushindwa kuendelea na masomo yake.

Nilijitahidi kwa kadri ya uwezo wangu kumshauri na kumtafutia watu wa kumshauri ila hakuweza kubadilika.

Kila kukicha mtoto wangu alizidi kubadilika zaidi anakunywa pombe na kulala katika mabaa na wakati mwingine harudi nyumbani kwa siku kama 3 yupo huko na walevi wenzake.

Niliweza pokea malalamiko mengi kutoka kazini kwake kuwa hafiki kazini hivyo ingepelekea yeye kufukuzwa kazi muda wowote.

Alipofikisha miaka 30 bila kuwa na mke ikabidi nijitahidi kumtafutia mwenza wake nikihisi kuwa ataweza badilika na kupata maendeleo maana kila pesa ambayo alikuwa anapewa kazini yote ilikuwa inaishia kwenye pombe na madawa ya kulevya.

Mimi kama mzazi nilikuwa naumia kila siku ya Mungu kwa sababu ni kijana ambaye nilitegemea atanisaidia pamoja na mdogo wake ila miaka 30 hana chochote zaidi nilitamani kuona kijana wangu anakuwa na familia ili nipate wajukuu lakini yote hayo hayakuweza kutokea hata hivyo hakuna mwanamke ambaye angeweza vumilia tabia yake.

Ikanibidi nianze kutafuta usaidizi maana kijana wangu umri unaenda ndipo rafiki yangu mzazi kama mimi aliweza nipatia namba ya Dr. Kiwanga+254 769404965,website www.kiwangadoctors.com ili niweze tambua shida ni nini kwa sababu kijana wangu hakuwa na tabia chafu ,alikuwa mtoto msikivu,niliweza kushauriana nae kwa jambo lolote ila baada ya kujiunga masomo ya chuo kikuu kila kitu kilikuwa tofauti sana.

Niliweza eleza shida yangu vizuri kwa Dr. Kiwanga akaniambia kuwa nimtumie baadhi ya taarifa kuhusu kijana wangu nikatuma, kisha akaniambia nisubiri kwa muda wa saa 1 niwasiliane nae.

Baada ya muda kutumia nilipiga simu tena ndipo Dr. Kiwanga akaniambia kinachomkuta mtoto wangu ni nini,Mtoto wangu anatumia hivyo vitu kwa sababu kuna kitu kinamsukuma kufanya hivyo wala si kwa matakwa yake.

Dr. Kiwanga alizidi kuniambia hata shida zinazonikuta kazini kwangu bila kumwambia mwisho kabisa akanionesha mbaya wangu ni nani.

Baada ya kutambua shida nilimuomba anisaidie mtoto wangu aache kutumia pombe na madawa ya kulevya ndipo
Dr. Kiwanga akanipatia dawa ya kutumia kwa siku 7.Baada ya kuanza kutumia dawa kama nilivyokuwa nimeelekezwa kijana wangu alianza kubadilika pole pole na baada ya week 2 kupita alikuwa hawezi kusogelea watu ambao alikuwa anatumia nao pombe na madawa ya kulevya.

Miezi 3 kupita kijana aliweza kupata mwenza wake na kwa sasa nina wajukuu 2 kutoka kwake. Asante Dr. Kiwanga, katika mazungumzo na Dr aliweza kuniambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Miguu kuwaka moto chini,Sukari,Nguvu za kiume,Gonorrhea,Syphilis,TB na Pressure.Pia anasaidia kumrudisha mpenzi, Kusafisha nyota, Kupata kazi,kupata promotion kazini,Kufunga Mme/mke asiende nje ya ndoa.

Unaweza kumpata Dr. Kiwanga kwa namba+254 769404965 au tembelea website yaowww.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post