JINSI NILIVYORUDISHA MCHUMBA WANGU KWANGU | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 15, 2021

JINSI NILIVYORUDISHA MCHUMBA WANGU KWANGU

  Malunde       Saturday, May 15, 2021
 Kwa majina naitwa Aisha Hamisi,nina umri wa miaka 24.Ninafanya biashara ndogo ndogo katika mkoa wa Dar es salaam mtaa wa Kariakoo.

Biashara yangu ni kuuza nguo za kike na kiume hapa Kariakoo. Kazi yangu inanisaidia kuendesha maisha yangu ya kila siku hapa Dar es salaam. 

Siku moja nikiwa kazini kwangu nilikutana na kijana mmoja anaitwa Yusufu,Yusufu alianza tabia ya kuja kunitembelea kazini kwangu mara kwa mara na mwisho wake tukapeana namba za simu na kuanza kuwasiliana.

Siku zilivyokuwa zinasonga ndiyo jinsi mawasiliano yangu na Yusufu yalizidi hatimaye tukawa wapenzi na baada ya miezi 3 kuisha tukiwa kwenye mahusiano,Yusufu aliniomba tuwe wachumba bila kusita nilikubali kwa haraka maana nilimpenda sana Yusufu.

 Mahusiano yangu na Mchumba wangu Yusufu yalizidi kupamba moto,hatua hiyo ilisababisha ndugu na Jamaa kuweza kumfahamu Yusufu. Kulingana na mipango yetu tulikubaliana kuwa mwezi wa tano 2019 tuweze kuoana. Kwa Upande wangu niliona kuwa siku hazisogei kulingana na mawasiliano yangu na mchumba wangu Yusufu yalivyokuwa na mipango tuliliyokuwa tunapanga juu ya maisha yetu baada ya ndoa.

 Mwezi mmoja kabla ya ndoa kufika,Mchumba wangu alianza kubadilika bila sababu,ilifikia hatua nampigia simu hapokei na muda mwingine natuma message asubuhi ananijibu jioni au kutojibu kabisa. Kulingana na mazoea niliyokuwa nayo ya kuongea na Mchumba wangu nilishindwa kuvumilia tabia hiyo.

Kwa wakati huo nisingeweza kukutana na Yusufu kwa sababu muda huo alikuwa amerudi kwao mkoa wa Mwanza na mimi nipo Dar es salaam, NiLijikuta natoa machozi na kuongea pekee yangu mara kwa mara nikijiuLiza kwa nini Yusuyu kabadilika kiasi hicho na sikuweza kupata majibu kwa muda huo.

Mawasiliano yetu yalizidi kuwa mabaya zaidi kila kukicha,ikanibidi nimwambie Best yangu Fatuma juu ya hali niliyonayo na ninavyojisikia.Best yangu alishtuka sana na kuniuliza sababu gani Yusufu kabadilika hata sikuwa na jibu la kumwambia,Fatuma akaniomba namba ya Yusufu na kumpigia alipokea simu vizuri na kuongea na Fatuma.

Fatuma alipomuuriza juu ya mahusiano yangu na yeye na wapi nimemkosea au kumkwaza hapo hapo alikata simu hata bila kumjibu chochote Moyo wangu uliniuma sana na kuanza kutoa machozi ndiyo Fatuma akaniambia kuwa kuna doctor Kiwanga yupo nchi jirani ya Kenya.

Hapo hapo akampigia Best yake anaishi Manzese na kumuomba namba ya Doctor Kiwanga. Baada ya dakika 5 best yake Fatuma akatutumia namba hii +254 769404965 nikaweka kwa simu yangu na kupiga,Simu yangu ilipokelewa kisha nikajitambulisha doctor akaniuliza naitaji kusaidiwa nini,bila kusita nikaeleza mahusiano yangu na Yusufu na alivyonibadilikia na kumuomba Doctor anisaidie maana tarehe na mwezi tuliyokuwa tumekubaliana kufunga ndiyo ilikuwa karibu.

Hapo hapo kwa simu doctor akaniambia nisubiri dakika 35 nimpigie simu tena. Baada ya dakika 35 kuisha nilipiga simu na Doctor akaniambia kuwa kazi yangu itafanyika kwa siku mbili na ndani ya hizo siku akaniomba nisimpigie simu Yusufu wala kutuma text.

 Nakumbuka ilikuwa siku ya pili saa tano asubui nikaona simu yangu inaita nilivyopokea nikasikia sauti ya Yusufu,Moyo wangu ulishtuka sana pia kuwa na furaha muda huo. Ndiyo Yusufu akaniomba msamaha kwa kila jambo lililotokea hapo nyuma pia akaniambia yupo njiani anarudi Dar es salaam.

Bila kupoteza hata dakika 5 nilimpigia doctor na kumwambia hali halisi ilivyo na jinsi Mchumba wangu alivyopiga simu na kuomba msamaha.

Baada ya nusu saa Yusufu akanipigia simu tena na kuniambia kuwa kanitumia 500,000 kwa namba yangu ya vodacom kwa ajiri ya maandalizi ya baadhi ya vitu niliyokuwa nimemwambia hapo mwanzo.moyo wangu ulijaa furaha na kumpigia tena doctor kiwanga juu ya pesa niliyopewa kwa ajili ya maandalizi ya Harusi.

katika maongezi doctor akanambia ana uwezo wa kusaidia mtu popote alipo hata bila kufika ofisini kwake pia akasema anatatua shida kama kurudisha mpenzi ,kupata cheo kazini,kushinda kesi makamani,kusaidia watu ambao wana visirani na mikosi katika maisha yao pia kutatua changamoto zirizopo ndani ya familia.

 Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa kiwanga doctors kunisaidia Kumrudisha mchumba wangu pia furaha ya moyo wangu bila kusahau kutoa shukrani zangu kwa best yangu Fatuma kwa kusimama na mimi kwa shida na karaha.

 Natoa wito kwa mwenye shida na matatizo mbalimbali tembelea website ya kiwanga doctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com , Unaweza wapata pia kwa kupiga namba Au WhatsApp +254 769404965
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post