HAKUNA JAMBO BAYA MWANAUME KULETA MWANAMKE KWAKO | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, April 21, 2021

HAKUNA JAMBO BAYA MWANAUME KULETA MWANAMKE KWAKO

  Malunde       Wednesday, April 21, 2021
 Wanawake tunakutana na shida na changamoto mbalimbali katika ndoa zetu,kuna shida ambazo zinasababishwa na waume zetu na shida nyingine chanzo chake unakuta ni familia kutoka kwa upande wa mme wako.

Mimi kwa majina naitwa (Mariamu) umri wa miaka 35 na mwenyezi Mungu ametujaria tumepata watoto 3. Mmoja ni mtoto wa kiume ambaye ni mtoto wetu wa kwanza na waliobaki ni wasichana.

Mwanzo kabisa ndoa yangu ilikuwa imejaa furaha, amani na upendo muda wote, mme wangu alikuwa ananipenda na kunipa kila ninachokitaka kutoka kwake.

Baada ya miaka 3 kupita mme wangu alianza kuwa na tabia ambazo mimi nilikuwa sijazoea tangu tuoane. Ilifika wakati hataki nishike simu yake, Password ya simu anabadilisha kila wakati na zaidi alivyokuwa akitoka kazini anakuwa busy na simu yake.

Jinsi siku zilivyokuwa zinaenda ndivyo mme wangu alikuwa ana badilika ilifika hatua hata kitandani hataki maneno yangu.

Alivyoanza tabia ya kukataa maneno yangu kitandani ikabidi nimuulize mme wangu wapi nimemkosea ili niweze kujirekebisha ila jibu nililopewa ni kwamba sijakosea popote.

Nilibaki mdomo wazi baada ya kuniambia hivyo,ilinibidi nianze kufuatilia taratibu mme wangu kwa nini anakuwa hivyo.

Nilianza kutegeshea simu yake akienda kuoga au akiwa anaongea na simu ili niweze kupata jibu ila jitihada zangu hazikufanikiwa tu.

 Nilianza kutafuta usaidizi kwa marafiki zangu ndipo rafiki yangu akaniambia kuna Dr. Kiwanga anaweza kunisaidia kwa nini mme wangu anafanya hivyo.

Rafiki yangu alizidi kuniambia kuwa Dr. Kiwanga ndiye alimsaidia kupata kazi baada ya kutafuta kazi kwa miaka 3 biLa kufanikiwa ila sasa anafanya kazi nzuri na anapata matunda ya kazi yake.

Ilibidi nimuombe namba ya Dr. Kiwanga ambayo ndiyo hii +254 769404965 na website yao www.kiwangadoctors.com.

 Nilichukua simu yangu na kumpigia Dr. Kiwanga nikamueleza tabia ya mme wangu alivyo kwa sasa, pia nikamuomba kuwa nahitaji kujua shida ni nini, ndipo Dr. Kiwanga akaniambia kuwa atanisaidia na spells ya marriage spell kisha akasema kwa muda wa masaa 24 nitakuwa nimeisha pata jibu.

Baada ya kuambiwa hivyo nilipanda gari na kurudi kwangu “Kericho" kutoka ofisini kwa Dr. Kiwanga “Nakuru" ili niweze kufika nyumbani kabla ya mme wangu hajatoka kazini kwake.

Nilifika Kericho muda wa saa kumi na moja jioni na kuelekea kwangu, nilipokaribia mlangoni kwangu nikaona viatu vya mme wangu sikuweza kushtuka sana maana alikuwa anajua nimeenda kutembelea rafiki yangu ambae anaishi Nakuru.

Nilipotoa kateni mlangoni nikaona viatu vya mwanamke nikahisi kuwa kuna mgeni ila sebuleni sikuweza ona mtu ndipo nikasikia sauti ya mwanamke kwenye chumba chetu. Nilipoingia chumbani nikamuona mme wangu akiwa na secretary ambaye wanafanya kazi kwa ofisi moja wote wapo uchi.

 Machozi yalinitoka na kuishiwa nguvu, yule mwanamke akavaa nguo zake na mme wangu kisha wakatoka chumbani na kuniacha natoa machozi na moyo kuniuma.

Baada ya nusu saa nikagundua kuwa hata mme wangu hayupo na hiyo siku hakurudi nyumbani. Kesho yake mme wangu akarudi nyumbani wala hakuniomba msamahaa zaidi nilivyomuuliza akaniambia kama nimechoka nirudi kwetu ila nilivyo watazama watoto wangu 3 nikajisemea”moyoni wapi niende na hawa watoto na nikiwaacha malezi gani watapata mimi bila kuwepo mama yao”.

 Kesho yake niliwasiliana na Dr. Kiwanga kwanza nikamshukuru kwa sababu nimepata jibu kwa nini mme wangu alikuwa anatoka kazini amechelewa na kwa nini alikuwa hataki maneno yangu kwa muda wa miezi 9 kisha nikamuomba tena Dr. Kiwanga kuwa nahitaji mme wangu arudi nyumbani na aachane na yule secretary, Akaniambia nirudi ofisini kwake bila kukawia nilikwenda Nakuru tena na kupewa dawa na kuniahidi kuwa siku 3 nitaona mabadiliko ya mme wangu.

Nilifuata maelekezo niliyopewa vizuri na siku ya 2 mme wangu alitoka kazini kwake mapema ,alivyofika nyumbani aliniita chumbani na kuniomba msamaha na kuniambia kuwa mama yake ndiyo alimwambia kuwa mimi ni mwanamke gani ambaye hata kazi sina ila mme wangu akaniahidi kuwa hatarudia hiyo tabia maana yeye ndiyo alinichagua mimi bila kuwa na shindikizo la mtu yoyote.

 Na kwa sasa maisha yangu yamejaa furaha, amani na upendo kama ilivyokuwa mwanzo. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa kiwangadoctors kwa kazi yao nzuri. pia natoa wito kwa mwenye shida ya Magic ring,Magic wallet,Promotion kazi,kupata kazi,kupata mpenzi wasiliana na Dr. Kiwanga atakusaidia pia Dr Kiwanga alizidi kuniambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Sukari,Pressure,TB na Syphilis. Unaweza kumpata Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post