SITAKI WALA SITAMANI KUITWA MWANAUME MASURUALI TENA MWAKA HUU | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 24, 2021

SITAKI WALA SITAMANI KUITWA MWANAUME MASURUALI TENA MWAKA HUU

  Malunde       Saturday, April 24, 2021

 

Baada ya kuhitimu masomo yangu ya Chuo Kikuu (UDOM) niliingia mtaani na kuanza kutafuta ajira ili niweze kuendesha maisha yangu bila kuomba au kutegemea wazazi wangu tena.

Niliweza kupata GPA ya 3.5 kutoka chuoni kwangu.Nilitafuta kazi kwa mwaka mmoja bila mafanikio ila sikuweza kukata tamaa kwa sababu nilikuwa na vigezo vya kutosha kupata kazi nzuri.

 Kulingana siku zinasonga mbele ilinibidi nipate mwenza wangu wa kuishi nae na family yangu ilisimamia Harusi yangu mwanzo hadi mwisho.Tuliishi na amani na upendo na mke wangu nikiwa bado nazidi kutafuta ajira.

Mungu si Athumani niliweza ajiriwa kwa department ya IT (Information Technology) katika kampuni flani hapa Jijini. Nilichapa kazi kwa bidii kubwa sana ili niweze kupata hata cheo kwa sababu mshahara wangu ulikuwa hautoshi kabisa kulingana na mahitaji yangu.

Hali yangu ilikuwa ngumu sana kimaisha na mke wangu kabadilika ,amani na upendo ukakosekana kwa nyumba kisa sina pesa ya kuacha hata nyumbani kwa ajili ya kupata chakula.

Mke wangu alikuwa akaniomba pesa ya Saloon ili apendeze sina kila kukicha maisha yangu baada ya kusonga mbele kimaendeleo yalikuwa yanarudi nyuma.Niliweza kubana pesa yangu na kupunguza matumizi yasiyo ya lazima ila pesa bado haionekani,sababu kubwa zaidi nilikuwa nafanya kazi mbali sana na ninapoishi ,nilikuwa napanda gari 2 tofauti kufika kazini na 2 tofauti kurudi nyumbani.

 Nusu ya mshahara wangu ulikuwa unaishia katika usafiri.Mwisho wa mwezi nikipokea mshahara wangu najikuta nina madeni katika maduka mbalimbali hapa mtaani kwangu.Nilikuwa najitahidi kulipa hivyo kabla ya kufika katikati ya mwezi mimi pesa sina tena.

Mke wangu aliweza kunivumilia kwa kila namna ila ilifika hatua ndiyo akasema, Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruali mwaka huu.

 Ni baada ya kutoka kazini ndipo aliniambia kuwa mtoto wetu anaumwa hivyo inahitajika kuchukuliwa Hospitali ndiyo nikasema sina pesa,iliniuma sana lakini sikuwa na namna lazima nimwambie ukweli kuwa mfukoni sina chochote.

Ndipo nikampiga rafiki yangu Datius ili anikope Tshs 100,000 Datius arinitumia TShs 200,000 wakati niliomba Tshs 100,000 Nilikutana na Datius University na baada ya masomo alifanikiwa kufanya kazi katika kampuni ya Vodacom mkoa wa Tanga kama meneja.

 Kesho yake niliamua kufungua moyo wangu na kumwambia rafiki yangu kuwa nimefanya kazi kwa miaka 3 sasa ila sipanishwi cheo kazini kwangu. Mshahara wangu mdogo na mambo mengine.

 Rafiki yangu alinieleza mtu ambaye alimsaidia kupata nafasi ya kuwa Meneja wa mkoa wa Tanga akiwa bado kijana mdogo hata bila kufanya kazi kwa kampuni hiyo kwa muda mrefu. Alinipatia namba hii +254 769404965 ya Dr. Kiwanga nikajieleza kadiri nilivyoweza,pia Dr. Kiwanga akaniuliza maswali kidogo kuhusu kazini kwangu nikamjibu pia.

Hapo Dr. Kiwanga ndiyo alisema kuwa atanisaidia na Promotion spell na kuniambia ndani ya masaa 24 nitakuwa nimepata majibu sahihi. Baada ya chakula cha mchana Boss alikuja kwa Department yetu na kutupa taarifa kuwa tuna kikao saa 4:30 za jioni.

Muda ulipotimia wote na department mbalimbali tulijumuika na kusubiri kipi Boss anataka kusema. Ndipo alipoanza kutuambia kuwa Meneja wa kampuni amehamishiwa mkoa wa Pwani kulingana na mambo ya family na atakaye chukua nafasi yake ni Dickson Kato ambaye ni mimi.

Nilishtuka na kufurahi sana,nikasimamishwa ili niweze kutoa neno nikatoa na kutoa ahadi mbalimbali kwa kampuni. Baada ya wiki 2 nikapewa nyumba pamoja na gari. Maisha yangu kwa sasa yamejaa furaha na upendo.

Natoa shukrani zangu za dhati kwa kiwangadoctors bila kusahau rafiki yangu Datius. Dr. Kiwanga aliniambia anaweza kusaidia mtu akiwa mbali bila kufika ofisini kwake Kenya-Nakuru. Pia alisema kuwa anatatua shida mbalimbali kama Kurudisha mpenzi,kuwa na mvuto kwa mwanaume,kuinua biashara yako,nguvu za kiume,kupata mimba kwa waliokosa,kunasa mwizi na Kusafisha Nyota.

 Unaweza kumpata Dr. Kiwanga kwa kumpigia/WhatsApp +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post