MWANAFUNZI WA DARASA LA KWANZA AUAWA KWA KUSHAMBULIWA NA MAMBA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, April 5, 2021

MWANAFUNZI WA DARASA LA KWANZA AUAWA KWA KUSHAMBULIWA NA MAMBA

  Malunde       Monday, April 5, 2021
Janeti Mganga (8) aliyekuwa anasoma darasa la kwanza shule ya msingi Busikimbili iliyoko kata ya Maisome, Halmashauri ya Buchosa, wilayani Sengerema mkoani Mwanza ameuawa na mamba wakati akioga kwenye Ziwa Victoria huku baadhi ya viungo vya mwili wake vikiwa vimenyofolewa na kutafunwa na mamba huyo.

Akithibitisha kutokea kwa tukio hilo, Mkuu wa Wilaya ya Sengerema, Emmanuel Kipole, amesema mwanafunzi huyo alikutwa na tukio hilo wakati alipokua akioga na wanafunzi wenzake katika Ziwa Victoria.

Kipole amewasihi wazazi wasiwaruhusu watoto wao kwenda kuogelea ziwani badala yake wateke maji na kwenda majumbani.

Via Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post