ASKOFU AJUTIA KUCHOVYA ASALI YA MKE WA ASKOFU MWENZAKE...AMLAUMU SHETANI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 24, 2021

ASKOFU AJUTIA KUCHOVYA ASALI YA MKE WA ASKOFU MWENZAKE...AMLAUMU SHETANI

  Malunde       Saturday, April 24, 2021


Ntagali alisimamishwa kazi ya kuhudumu kama askofu mwezi Januari mwaka huu baada ya kubainika kwamba alikuwa na uhusiano Judith Tukamuhabwa. Picha: The Observer
***
Askofu Mkuu mstaafu wa kanisa la Kiangilikana nchini Uganda, Stanley Ntagali ameomba msamaha hadharani baada ya kukiri kwamba alichovya asali (alishiriki ngono) na mke wa Askofu mwezake.

Ntagali alisimamishwa kazi ya kuhudumu kama askofu mwezi Januari mwaka huu baada ya kubainika kwamba alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke wa mwenyewe aliyetambulika kwa majina kama Judith Tukamuhabwa.

Ntagali ambaye alitangaza kwamba aliokoka mwaka wa 1974, alikiri kwamba alipotoshwa na shetani kutekeleza kitendo hicho na anaamini Mungu na waumini watamsamehea.

 "Mimi nilimkubali Mungu mwaka wa 1974 siku ya Krismasi, nampenda Mungu na nitazidi kumtumikia, najua Mungu pia ananipenda, Najutia kujiingiza katika uzinzi na kwa sasa naomba msamaha mbele ya Mungu na pia ningependa kanisa linisamehe," Askofu huyo alisema.

 " Askofu wenzangu, kaka, dada zangu katika kristu, naomba mnisamehe, maaskofu wote dunia naomba msamaha na ningependa kuendelea kumtumikia Yesu," Aliongezea Ntagali. 

Kwenye habari zingine, Judith alikuwa amedai kwamba kabla ya kuwa mpenzi wa askofu Ntagali, alikuwa amewasilisha kortini ombi la kutaka kumpa mumewe talaka mwezi Disemba 2020.

 Judith alidai kwamba mumewe alikuwa mkatili, hakuwa anamheshimu na hangestahimili maisha waliokuwa wakiishi.

 Mwanamke huyo na mumewe walioana kwenye harusi ya kifahari katika kanisa la Rugarama Cathedral mjini Kabale Disemba 15, 2018 siku chache baada ya askofu mumewe kufiwa na mkewe.

 CHANZO - TUKO NEWS
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post