KAKA WAWILI WAUANA BAADA YA WAKE ZAO KUCHAPANA MAKONDE | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, March 3, 2021

KAKA WAWILI WAUANA BAADA YA WAKE ZAO KUCHAPANA MAKONDE

  Malunde       Wednesday, March 3, 2021
Wananchi wakiwa eneo la tukio
**
Wenyeji wa Kaniga Makome eneo bunge la Muhoroni, kaunti ya Kisumu nchini Kenya wameachwa midomo wazi kufuatia kisa kilichoplekea kaka wawili kupoteza uhai wao. 

Wakazi waliomboleza kaka hao Joseph Othoro na Kennedy Otieno ila ndani yao maswali mengi yalibaki bila majibu kuhusu tukio hilo la kuogofya.

Otoro mwenye umri wa miaka 37 aliaga dunia usiku wa Jumatatu, Machi 1,2021 huku mdogo wake Otieno (36) akifuata mapema asubuhi siku iliyofuata. 

Kulingana na ripoti ya polisi , ndugu hao wawili walishambuliana kwa saa kadhaa usiku wa Machi 1,2021 na walipata majeraha ambayo yalisababisha vifo vyao.

 Mzozo baina yao uliibuka wakati wake zao walitandikana Jumapili, Februari 28,2021 hatua ambayo ilizidisha hasira kati ya Othoro na Otieno usiku huo.

Kaka hao walishambuliana bila huruma na kutokana na majeraha waliyokuwa nayo walikimbizwa katika hospitali ya rufaa ya Jaramogi Oginga Odinga mjini Kisumu.

 Otieno aliaga dunia wakati akikimbizwa hospitalini usiku naye Othoro alithibitishwa kufuata baadaye asubuhi ya Jumanne, Machi 2,2021.

Chanzo - Tuko News


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post