AMPIGA RISASI MWENZAKE AKIDHANI NI NYANI SHAMBANI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, February 16, 2021

AMPIGA RISASI MWENZAKE AKIDHANI NI NYANI SHAMBANI

  Malunde       Tuesday, February 16, 2021

Picha ya nyani mzee
***
 Mtu mmoja aliyejulikana kwa jina la Mhina Ally (42)  anashikiliwa na Jeshi la Polisi mkoani Pwani kwa tuhuma ya kumpiga risasi na kumjeruhi mguuni mwenzake Tatu Hassan (55)  mkazi wa Miono wilayani Bagamoyo aliyekuwa analima shambani baada ya kudhani anampiga nyani.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Pwani, Wankyo Nyigesa amesema tukio hilo limetokea Jumapili Februari 14,2021 saa 4 asubuhi katika kitongoji cha Mafungo Makao Makuu Chalinze mkoa wa Pwani.

Amesema baada ya kumkamata mtuhumiwa huyo walikwenda kufanya upekuzi nyumbani kwake na kukuta akiwa na bunduki mbili aina ya gobore ambazo anazimiliki kinyume cha sheria na kwamba upelelezi ukikamilika atafikishwa mahakamani.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post