SERIKALI YASITISHA MKATABA WA MKANDARASI WA MRADI WA MAJI WA SAME - MWANGA - KOROGWE | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 28, 2020

SERIKALI YASITISHA MKATABA WA MKANDARASI WA MRADI WA MAJI WA SAME - MWANGA - KOROGWE

  Malunde       Monday, December 28, 2020


Waziri wa Maji Mhe. Jumaa Aweso (Mb) amesema Serikali imeamua kusitisha mkataba wa mkandarasikampuni ya M.A.Kharafi & Sons aliyekuwa anajenga chanzo cha mradi wa maji wa Same-Mwanga-Korogwe kutokana na ucheleweshaji wa mradi wakati wananchi wanaendelea kukosa maji.

Mhe. Aweso ametoa kauli hiyo  25 Desemba, 2020 baada ya kukagua utekelezaji wa mradi na kuongeza kuwa kazi nyingine za mradi huo zitafanywa na Wizara lakini hatua zitachukuliwa haraka za kupata Mkandarasi mwingine atakayemalizia kazi zilizobaki za mfumo wa umeme.

“ Serikali itasimamia kuhakikisha kwamba Kampuni ya M. A. Kharafi & Sons inawalipa stahiki zao watumishi wote waliofanya kazi katika mradi. Sisi kama Serikali tunawaomba radhi wananchi wa Same, Mwanga na Korogwe kwa kuchelewa kupata huduma ya majisafi, salama na yenye kutosheleza kupitia mradi huu” Mhe. Aweso amesema.

Ameongeza kuwa Serikali inamtaka Mkandarasi mwingine katika mradi huo kampuni ya Badr East Africa Enterprises Ltd aongeze kasi ya utekelezaji wa kazi za mradi kuendana na Mikataba yake ili akamilishe kwa wakati kulingana na Mkataba na itakapofika mwezi Machi 2021 kwa sababu hakutakuwa na muda mwingine wa nyongeza.

Waziri Aweso ametoa agizo kwa wakandarasi wote wanaotekeleza miradi ya maji nchini kuhakikisha wanaongeza kasi ya utekelezaji wa miradi na kuikamilisha kwa wakati kulingana na mikataba yao ili wananchi wanufaike kupata huduma ya majisafi na salama .

Serikali kupitia Wizara ya Maji inatekeleza mradi wa maji wa Same– Mwanga - Korogwe ambao unakadiriwa kugharimu shilingi 262 Bilioni na unatarajiwa kuhudumia wananchi wapatao 438,000.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post