MWILI WA MAREHEMU WAPOTEA KWENYE JENEZA KAHAMA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 7, 2020

MWILI WA MAREHEMU WAPOTEA KWENYE JENEZA KAHAMA

  Malunde       Monday, December 7, 2020
Picha haihusiani na habari hapa chini

Wananchi wa Kijiji cha Kona Nne Wilaya ya Kaliua mkoani wa Tabora wameshangazwa na kurejea kwa mwili wa marehemu aliyefariki dunia kwao na kusafirishwa kwenda Kahama kwa ajili ya mazishi na wakati wakijiandaa kwa mazishi mwili ukarudi kwa mazingira ya tatanishi kijijini hapo.

Mwenyekiti wa Kitongoji cha King’wangoko Said Nzogola amethibitisha kutokea kwa tukio hilo juzi na kusema kuwa mwili huo umerudi Tabora na kwamba kabla ya kuusafirisha kwenda Kahama ndugu wa marehemu walidai mahari ya binti yao.

“Waliondoka wameubeba na kaka yake kutoka tumbo moja alikuwepo na walipofika kule nao wakashangaa umepotea kwenye jeneza na baadae jioni wakarudi kuchukua mwili tena na mwanzo kabla tukio hilo halijatokea walikuwa wanadai mahari shilingi Mil.1.5,” amesema Said Nzogola.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post