WANAOUTAKA USPIKA AU UNAIBU SPIKA, UMEYA,UENYEKITI HALMASHAURI WATAKIWA KUTUMA MAOMBI CCM | MALUNDE 1 BLOG

Monday, November 2, 2020

WANAOUTAKA USPIKA AU UNAIBU SPIKA, UMEYA,UENYEKITI HALMASHAURI WATAKIWA KUTUMA MAOMBI CCM

  Malunde       Monday, November 2, 2020


 Chama Cha Mapinduzi kimewaalika wanachama wake wenye sifa stahiki kuomba nafasi za Spika na Naibu Spika wa Bunge, Meya wa Majiji, Manispaa na Wenyeviti wa Halmashauri ya Wilaya.

Taarifa ya CCM imeeleza kuwa siku ya kuchukua na kurejesha fomu ni Tarehe 2 Novemba na kesho Novemba 3



 



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post