DC KISWAGA: BAADA YA UCHAGUZI TUGEUKIE KILIMO | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, November 4, 2020

DC KISWAGA: BAADA YA UCHAGUZI TUGEUKIE KILIMO

  Malunde       Wednesday, November 4, 2020


Samirah Yusuph,
Bariadi. Baada ya kukamilika kwa mchakato wa uchaguzi mkuu na hatmaye kupatikana kwa Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania, wabunge pamoja na madiwani, wananchi wameshauriwa kugeukia shughuli zao za kiuchumi.
 
Ushauri huo umetolewa na mkuu wa wilaya ya Bariadi Festo Kiswaga, alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari Ofisini kwake.

Ambapo wananchi wametakiwa kujikita katika shughuli zao za kila siku ili kujiongezea kipato kwani sasa ni msimu wa kilimo na wakati wa maisha baada ya uchaguzi hivyo ni muda kuendelea na shughuli za kilimo.

Huku akiwataka wananchi kuendana na mabadiliko ya hali ya hewa kwa kulima zao la Pamba kwa wingi kutokana na taarifa za mamlaka ya hali ya hewa kutoa taarifa ya uwepo wa mvua chache kwa mwaka huu.

Kiswaga alisema msimu wa mvua chache ni msimu mzuri kwa wakulima wa zao la Pamba kwani uzalishaji wake unakuwa ni mkubwa kutokana na zao hilo kutokuhitaji mvua nyingi hivyo wananchi watumie nafasi hiyo katika kuongeza uzalishaji na kuongeza kuwa:

"Tayari pembejeo za kilimo cha pamba zimefika katika ofisi za ushirika hivyo wananchi wafike kwa ajili ya kuchukua mbegu ili kazi iendelee kama kawaida".
 
Mwisho.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post