MAMA SAMIA SULUHU AFANYA MKUTANO MKUBWA WA KAMPENI KATAVI..HIZI HAPA KAULI ZAKE | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 5, 2020

MAMA SAMIA SULUHU AFANYA MKUTANO MKUBWA WA KAMPENI KATAVI..HIZI HAPA KAULI ZAKE

  Malunde       Monday, October 5, 2020
Habari na Picha. Aliyoyazungumza Mgombea Mwenza wa Urais wa CCM Mama Samia Suluhu Hassan Kwenye Mkutano wake Mkubwa wa Kampeni za Kunadi Ilani, Kunadi Sera za CCM na Kuomba Kura kwa Wananchi, Mkutano Uliofanyika Wilayani Mlele Mkoani Katavi. #T2020JPM #Mwinyi2020.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post