MGOMBEA URAIS ZANZIBAR DK. HUSSEIN MWINYI AENDELEA KUMWAGA SERA....." TWENDE TUKAICHAGUE CCM, TUSIFANYE MAKOSA OKTOBA 28' | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, October 22, 2020

MGOMBEA URAIS ZANZIBAR DK. HUSSEIN MWINYI AENDELEA KUMWAGA SERA....." TWENDE TUKAICHAGUE CCM, TUSIFANYE MAKOSA OKTOBA 28'

  Malunde       Thursday, October 22, 2020

Kijana Mchapakazi, Mpole na Mwenye Maono makubwa ya Maendeleo na Kiuongozi ameendelea na Mikutano yake ya Kunadi Sera za CCM Visiwani Zanzibar. Ni Dkt Hussein Ali Mwinyi Leo Alhamisi Oktoba 22, 2020 amefanya Mkutano Mkubwa wa Kampeni Uliofanyika Dole, Zanzibar na haya ndiyo aliyoyaongea Kwenye Mkutano huo Mkubwa wa Kampeni. Zanzibar haitaki Maslahi, inaenda na Kijana mkakamavu na mwenye nguvu kubadirisha uchumi wa Zanzibar.

#YajayoniNeematupu
#Mwinyi2020

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post