JPM KESHO KUUNGURUMA BABATI - MANYARA AKIENDELEA KUOMBA KURA, KUNADI ILANI NA SERA ZA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, October 24, 2020

JPM KESHO KUUNGURUMA BABATI - MANYARA AKIENDELEA KUOMBA KURA, KUNADI ILANI NA SERA ZA CCM

  Malunde       Saturday, October 24, 2020

 

Tukiwa na siku 3 kuelekea Jambo letu, kazi ya Kuendelea na kukutana na Wananchi wa Kila sehemu kueleza Sera na Ilani bora ya CCM inaendelea na Kesho Oktoba 25, 2020 Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli ataunguruma Mkoani Manyara. Watanzania tuna Jambo Letu haswa.

#KuraKwaMagufuli2020

#T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post