JPM ASIMAMISHA JIJI LA ARUSHA AKINADI SERA ZA CCM... HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 23, 2020

JPM ASIMAMISHA JIJI LA ARUSHA AKINADI SERA ZA CCM... HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA

  Malunde       Friday, October 23, 2020

A-Town ilisimama kumpokea Mshua Mchapakazi na Mzalendo wa Kweli, Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli Kwenye Mkutano wake Mkubwa wa Kampeni Uliofanyika Viwanja vya Sheikh Amri Abeid Jijini Arusha. Kwenye Mkutano huo wa aina yake, hizi ndizo Sera alizozinadi na kuzisema Mlinzi wa Rasilimali zetu na Kiongozi wa mfano wa dunia Dkt John Pombe Magufuli.

#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post