UJENZI WA MSIKITI WA CHAMWINO DODOMA ULIOAHIDIWA NA RAIS MAGUFULI WAKAMILIKA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 23, 2020

UJENZI WA MSIKITI WA CHAMWINO DODOMA ULIOAHIDIWA NA RAIS MAGUFULI WAKAMILIKA

  Malunde       Friday, October 23, 2020
Ujenzi wa Msikiti wa Chamwino Mkoani Dodoma ulioahidiwa na Mhe. Rais Dkt. John Pombe Magufuli umekamilika.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post