MAMA SAMIA SULUHU AFANYA MKUTANO WA KAMPENI RUKWA... HIZI HAPA BAADHI YA KAULI ZAKE AKIMNADI JPM | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 9, 2020

MAMA SAMIA SULUHU AFANYA MKUTANO WA KAMPENI RUKWA... HIZI HAPA BAADHI YA KAULI ZAKE AKIMNADI JPM

  Malunde       Friday, October 9, 2020
Kutoka Mkoani Rukwa. Aliyoyaongea Mgombea Mwenza wa Urais wa CCM Mama Samia Suluhu Hassan Kwenye Mkutano wake wa Kumnadi Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli Uliofanyika Kwenye Mji wa Namanyele Uliopo Wilayani Nkasi Mkoani Katavi. 
#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post