WASANII KIBAO WAKIONGOZWA NA DIAMOND KESHO KUKIWASHA DAR ..JPM AKIUNGURUMA UWANJA WA MKAPA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, October 8, 2020

WASANII KIBAO WAKIONGOZWA NA DIAMOND KESHO KUKIWASHA DAR ..JPM AKIUNGURUMA UWANJA WA MKAPA

  Malunde       Thursday, October 8, 2020

 

JAMBO KAMA JAMBO: Kwa Mkapa Kesho Kinaumana. Ni Mwendelezo wa Mikutano ya Kampeni za Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli. Tutaeleza tulikotoka, Tulipo na Tunakoenda na Kueleza kwa Mapana Sera na Ilani yetu iliyoshiba na kugusa kila eneo la Maisha ya Mtanzania.

Vijana Wasanii Wakiongozwa na Diamond, Harmonize, Alikiba, Nandy na Wengine zaidi ya 20 Watakuwepo kueleza kwa njia ya Sanaa ushuhuda wao wa Mambo makubwa yaliyofanyika ndani ya Miaka 5 tu. 

Ni ndani ya Uwanja
wa Mkapa Jijini Dar es Salaam Kuanzia Saa 2 asubuhi. Usikubali Kusimuliwa Wala Kuhadithiwa. Njoo tusherekee pamoja huku tukifurahia Sera bora za CCM. @ccmtanzania #T2020JPM #VitendoVinaSauti

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post