MAELFU WAJITOKEZA MAGUFULI AKIHUTUBIA MKUTANO WA HADHARA WA KAMPENI NZEGA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 2, 2020

MAELFU WAJITOKEZA MAGUFULI AKIHUTUBIA MKUTANO WA HADHARA WA KAMPENI NZEGA

  Malunde       Wednesday, September 2, 2020

Muonekano wa wananchi maelfu kwa maelfu waliojitokeza kumsikiliza Mwenyekiti wa CCM Dkt. John Pombe Magufuli wakati akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni katika uwanja wa Parking mjini Nzega leo Jumatano Septemba 2, 2020


 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post