ZITTO KABWE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE KIGOMA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 20, 2020

ZITTO KABWE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE KIGOMA MJINI

  Malunde       Thursday, August 20, 2020
Mwanachama wa Chama cha ACT Wazalendo na Kiongozi wa Chama hicho Kabwe Zuberi Ruyagwa Zitto 'Zitto Kabwe' (kushoto), akipokea fomu za kugombea ubunge Jimbo la Kigoma Mjini kutoka Kwa Msimamizi wa Uchaguzi Msaidizi wa Jimbo hilo, Ferdinand Firimbi jana mjini Kigoma.(Picha na Said Powa)
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post