NEC YAMTEUA DKT. JOHN POMBE MAGUFULI KUWA MGOMBEA WA KITI CHA RAIS WA TANZANIA KUPITIA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 25, 2020

NEC YAMTEUA DKT. JOHN POMBE MAGUFULI KUWA MGOMBEA WA KITI CHA RAIS WA TANZANIA KUPITIA CCM

  Malunde       Tuesday, August 25, 2020

Tume ya Taifa ya Uchaguzi- NEC imemteua Dkt.John Pombe Magufuli kuwa mgombea wa kiti cha Rais wa Tanzania kupitia CCM na Ndug.Samia Suluhu Hassan kuwa Mgombea wa Kiti cha Makamu wa Rais wa Tanzania.

Jaji Mstaafu Semistolces Kaijage amewakabidhi  seti za fomu  na nyaraka mbalimbali.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post