SHIRIKA LA AFYA DUNIANI (WHO) LASEMA TIBA YA CORONA BADO NI KITENDAWILI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 4, 2020

SHIRIKA LA AFYA DUNIANI (WHO) LASEMA TIBA YA CORONA BADO NI KITENDAWILI

  Malunde       Tuesday, August 4, 2020

Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema huenda kusiwepo tiba ya haraka ya Ugonjwa wa Covid-19 na kwamba itachukua muda mrefu kabla hali kurudi  kuwa ya kawaida katika baadhi ya  maeneo mbalimbali duniani.

Takwimu zinaonesha kuwa watu miliomi 18 kote duniani wameambukizwa virusi vinavyosababisha homa ya mapafu ‘Corona’ na karibu laki 7 wamefariki dunia.

Mkurugenzi wa WHO, Tedros Adhanom Ghebreyesus amezitaka nchi zote kutilia mkazo hatua za kiafya za kuzuia kusambaa kwa virusi hivyo.

Naye Mkuu wa Masuala ya Dharura katika Shirika hilo, Mike Ryan amesema nchi zenye kiwango kikubwa cha maambukizi zinastahili kujiandaa kwa mapambano makubwa.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post